15,964
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 50: | Line 50: | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/7._gujarati_bhashanun_bruhad_vyakaran?fr=sZjlmZDQ2OTIxMjg ગુજરાતી ભાષાનું બૃહદ વ્યાકરણ] || કમળાશંકર ત્રિવેદી || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/1._narmgadhya?fr=sYjdiZjQ2OTIxMjg જૂનું નર્મગદ્ય] || નર્મદ || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/1._narmgadhya?fr=sYjdiZjQ2OTIxMjg જૂનું નર્મગદ્ય] || નર્મદ || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/3._dharm_vichar?fr=sNzAwNTQ2OTIxMjg ધર્મવિચાર] || નર્મદ || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/2._narma_katha_kosh?fr=sNDMwNjQ2OTIxMjg નર્મકથાકોષ] || નર્મદ || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/2._narma_katha_kosh?fr=sNDMwNjQ2OTIxMjg નર્મકથાકોષ] || નર્મદ || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/ | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/6._narsinh_mehta_krut_kavyasangrah?fr=sNTU2YjQ2OTIxMjg નરસિંહ મહેતાકૃત કાવ્યસંગ્રહ] || ઈચ્છારામ દેસાઈ || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/4._naval_granthavali?fr=sYWM0NzQ2OTIxMjg નવલ-ગ્રંથાવલિ] || નવલરામ || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/4._naval_granthavali?fr=sYWM0NzQ2OTIxMjg નવલ-ગ્રંથાવલિ] || નવલરામ || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | ||
Line 61: | Line 64: | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/5._sathina_sahitynu_digdarshan-r?fr=sZTEyMzQ2OTIxMjg સાઠીના સાહિત્યનું દિગ્દર્શન] || ડાહ્યાભાઈ દેરાસરી || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/5._sathina_sahitynu_digdarshan-r?fr=sZTEyMzQ2OTIxMjg સાઠીના સાહિત્યનું દિગ્દર્શન] || ડાહ્યાભાઈ દેરાસરી || અલભ્ય પુસ્તક શ્રેણી || style="width: 2px; background-color: #7FFF00;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [ | |||
<!-- આત્મકથા --> | |||
| {{autorow}} || [[અમાસના તારા]] || કિશનસિંહ ચાવડા || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અભિનય પંથે]] || અમૃત જાની || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/ | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/jkm_-_aatmanirikshan-revised?fr=sZTk4ZjI1MzQwMzM આત્મનિરીક્ષણ] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[આત્મપરિચય|આત્મપરિચય]] || સુરેશ જોષી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | | {{autorow}} || [[આત્મપરિચય|આત્મપરિચય]] || સુરેશ જોષી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[એક અજાણ્યા ગાંધીની આત્મકથા]] || નટવર ગાંધી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | | {{autorow}} || [[એક અજાણ્યા ગાંધીની આત્મકથા]] || નટવર ગાંધી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ | | {{autorow}} || [[મારી લોકયાત્રા]] || ભગવાનદાસ પટેલ || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/marihakikat/ મારી હકીકત] || નર્મદ || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | | {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/marihakikat/ મારી હકીકત] || નર્મદ || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[વનાંચલ]] || જયન્ત પાઠક || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સત્યના પ્રયોગો]] || મોહનદાસ કરમચંદ ગાંધી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | | {{autorow}} || [[સત્યના પ્રયોગો]] || મોહનદાસ કરમચંદ ગાંધી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | ||
|- | |- | ||
<!-- કવિતા --> | |||
| {{autorow}} || [[અર્વાચીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[અર્વાચીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |- |