13,299
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(2 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 315: | Line 315: | ||
| ૨-૯ | | ૨-૯ | ||
|- | |- | ||
| ૬૧ | |||
|કિલાભાઈ ઘ. ભટ્ટ | |||
|[૧૮૬૮/૬૯ $ ઑગસ્ટ ૧૯૧૪] | |||
|૯-૭ | |||
|- | |||
| ૬૨ | |||
|કિશોરલાલ ઘ. મશરૂવાળા | |||
|[૫-૧૦-૧૮૯૦ $ ૯-૯-૧૯૫૨] | |||
| ૨-૧૧ | |||
|- | |||
| ૬૩ | |||
|કિશનસિંહ ગો. ચાવડા | |||
|[૨૭-૧૧-૧૯૦૪] | |||
| ૨-૧૩ | |||
|- | |||
| ૬૪ | |||
|કુંવરજી આ. શાહ | |||
|[૧૫-૩-૧૮૬૪] | |||
| ૯-૧૦૫ | |||
|- | |||
| ૬૫ | |||
|કૃષ્ણપ્રસાદ લ. ભટ્ટ | |||
|[૧૨-૯-૧૯૧૧] | |||
| ૧૦-૯૫ | |||
|- | |||
| ૬૬ | |||
|કૃષ્ણરાવ ભો. દિવેટિયા | |||
|[૪-૧૨-૧૮૩૬ $ ૨૦-૯-૧૯૨૧] | |||
|૯-૭ | |||
|- | |||
| ૬૭ | |||
|કૃષ્ણલાલ જે. શ્રીધરાણી | |||
|[૧૬-૯-૧૯૧૧ $ ૨૩-૭-૧૯૬૦] | |||
| ૨-૧૪ | |||
|- | |||
| ૬૮ | |||
|કૃષ્ણલાલ મો. ઝવેરી | |||
|[૩૦-૧૨-૧૮૬૮ $ ૧૫-૬-૧૯૫૭] | |||
| ૧-૩૮ | |||
|- | |||
| ૬૯ | |||
|કૃષ્ણલાલ સૂ. વકીલ | |||
|[૧૩-૧૦-૧૮૭૮ ?] | |||
| ૭-૧૮૭ | |||
|- | |||
| ૭૦ | |||
|કેખુશરો ન. કાબરાજી | |||
|[૨૧-૮-૧૮૪૨ $ ૨૫-૪-૧૯૦૪] | |||
| ૯-૯ | |||
|- | |||
| ૭૧ | |||
|કેશવજી વિ. ત્રિવેદી | |||
|[૬-૫-૧૮૫૯ $ ૭-૮-૧૯૩૪] | |||
| ૯-૧૦ | |||
|- | |||
| ૭ર | |||
|કેશવપ્રસાદ છો. દેસાઈ | |||
|[૨૦-૧૧-૧૮૮૮] | |||
| ૧-૨૨ | |||
|- | |||
| ૭૩ | |||
|કેશવરામ કા. શાસ્ત્રી | |||
|[૨૮-૭-૧૯૦૫] | |||
| ૪-૨૮ ૫-૧૫૩ | |||
|- | |||
| ૭૪ | |||
|કેશવલાલ મો. પરીખ | |||
|[૧૧-૮-૧૮૫૩ $ ૨૬-૧૨-૧૯૦૭] | |||
| ૧૦-૩૦. | |||
|- | |||
| ૭૫ | |||
|કેશવલાલ હ. શેઠ | |||
|[૨૦-૧૧-૧૮૮૮ $ ૧-૧૧-૧૯૪૭] | |||
| ૧-૨૪ | |||
|- | |||
| ૭૬ | |||
|કેશવલાલ હ. ભટ્ટ | |||
|[૧૮૫૧ $ ૧૮૯૬] | |||
| ૧૦-૩૬ | |||
|- | |||
| ૭૭ | |||
|(દિ. બ.) કેશવલાલ હ. ધ્રુવ | |||
|[૧૭-૧૦-૧૮૫૯ $ ૧૩-૩-૧૯૩૮] | |||
| ૧-૨૬ | |||
|- | |||
| ૭૮ | |||
|કેશવલાલ હિ. કામદાર | |||
|[૧૫-૪-૧૮૯૧] | |||
| ૫-૧૫૧ | |||
|- | |||
| ૭૯ | |||
|કૌશિકરામ વિ. મહેતા | |||
|[૩૦-૧૦-૧૮૭૪ $ ૧૯૫૧] | |||
| ૧-૪૩ | |||
|- | |||
| ૮૦ | |||
|ખુશવદન ચં. ઠાકોર | |||
|[૮-૧૨-૧૮૯૯ $ ૧૯-૩-૧૯૨૯] | |||
| ૧-૪૫ | |||
|- | |||
| ૮૧ | |||
|ખુશાલરાય સારાભાઈ | |||
|[?] | |||
| ૧૦-૩૯ | |||
|- | |||
| ૮૨ | |||
|ગગનવિહારી લ. મહેતા | |||
|[૧૫-૪-૧૯૦૦] | |||
| ૩-૧૩ | |||
|- | |||
| ૮૩ | |||
|ગજેન્દ્રરાય ગુ. બૂચ | |||
|[૧૫-૯-૧૯૦૨ $ ૧૩-૧૧-૧૯૨૭] | |||
| ૯-૧૧ | |||
|- | |||
| ૮૪ | |||
|ગજેન્દ્રશંકર લા. પંડયા | |||
|[૧૮-૪-૧૮૯૫] | |||
| ૧-૪૬ | |||
|- | |||
| ૮૫ | |||
|ગટુલાલ ગો. ધ્રુ | |||
|[૧૦-૫-૧૮૮૧] | |||
| ૪-૧૧૯ | |||
|- | |||
| ૮૬ | |||
|પં. ગટુલાલજી | |||
|[૮-૨-૧૮૦૧ $ ૧૮૯૮ ?] | |||
| ૯-૧૨ | |||
|- | |||
| ૮૭ | |||
|ગણુપતરામ અ. ત્રવાડી | |||
|[૧૬-૧૧-૧૮૪૮ $ ૧૨-૬-૧૯૧૯] | |||
| ૯-૧૩ | |||
|- | |||
| ૮૮ | |||
|ગણુપતરાય રા. ભટ્ટ | |||
|[૨૩-૫-૧૮૪૮ $ ૧૫-૬-૧૯૨૦] | |||
| ૪-૭૪ | |||
|- | |||
| ૮૯ | |||
|ગણેશજી જે. દુબળ | |||
|[૧૨-૧-૧૮૫૩ $ ?] | |||
| ૯-૧૫ | |||
|- | |||
| ૯૦ | |||
|ગંગાશંકર મ. વૈષ્ણવ | |||
|[૧૫-૬-૧૮૭૬ $ ૧૦-૬-૧૯૧૭] | |||
| ૯–૧૮ | |||
|- | |||
| ૯૧ | |||
|ગિજુભાઈ ભ. બધેકા | |||
|[૧૫-૧૧-૧૮૮૫ $ ૨૩-૬-૧૯૩૯] | |||
| ૧-૪૭ | |||
|- | |||
| ૯૨ | |||
|ગિરિજાશંકર મ. ભટ્ટ ‘ગિરીશ’ | |||
|[૧૨-૨-૧૮૯૧] | |||
| ૯-૧૦૬ | |||
|- | |||
| ૯૩ | |||
|ગિરિજાશંકર વ. આચાર્ય | |||
|[૧૦-૧૧-૧૮૮૦ $ ૮-૫-૧૯૬૪] | |||
| ૫-૧૫૫ | |||
|- | |||
| ૯૪ | |||
|ગિરિધર શર્માજી | |||
|[૨૫-૫-૧૮૮૨] | |||
| ૭-૧૯૦ | |||
|- | |||
| ૯૫ | |||
|ગુણવંતરાય આચાર્ય | |||
|[૯-૯-૧૯૦૦ $ ૨૫-૧૧-૧૯૬૫] | |||
| ૩-૧૬ | |||
|- | |||
| ૯૬ | |||
| ગુલાબદાસ હ. બ્રોકર | |||
|[૨૦-૯-૧૯૦૯] | |||
| ૯-૧૦૭ | |||
|- | |||
| ૯૭ | |||
| (હાજી)ગુલામઅલી હાજી ઈસ્માઈલ 'રહીમાની' | |||
|[૧૮૬૩/૬૪] | |||
| ૯-૧૦૮ | |||
|- | |||
| ૯૮ | |||
|ગોકુળદાસ કુ. મહેતા | |||
|[૧૮૯૨] | |||
| ૪-૧૨૧ | |||
|- | |||
| ૯૯ | |||
|ગોકુળદાસ દ્વા. રાયચુરા | |||
|[૧૮૯૦ $ ૧૯૫૧] | |||
| ૩-૧૭ | |||
|- | |||
| ૧૦૦ | |||
| ગોપાલજી ક. દેલવાડાકર | |||
|(૧-૬-૧૮૬૯$ ૧૭-૨-૧૯૩૫) | |||
|૯-૧૬ | |||
|- | |||
| ૧૦૧ | |||
|ગેપાળરાવ ગ. વિદ્વાંસ | |||
|[૨૬-૧૧-૧૮૯૬] | |||
| ૧૦-૧૭ | |||
|- | |||
| ૧૦૨ | |||
|ગોપાળરાવ હ. દેશમુખ | |||
|[૧૮-૨-૧૮૨૩$ ૯-૧૦-૧૮૯૨] | |||
| ૧૦-૪૧ | |||
|- | |||
| ૧૦૩ | |||
|ગોરધનદાસ ડા. ઍન્જિનિયર | |||
|[૨૯-૧-૧૮૯૦] | |||
| ૫-૧૫૮ | |||
|- | |||
| ૧૦૪ | |||
|ગોવર્ધનદાસ ક. અમીન | |||
|[૨૭-૮-૧૮૯૧] | |||
| ૫-૧૫૬ | |||
|- | |||
| ૧૦૫ | |||
|ગોવિંદભાઈ રા. અમીન | |||
| (૭-૭-૧૯૦૯] | |||
| ૧૦-૧૯ | |||
|- | |||
| ૧૦૬ | |||
|ગોવિંદભાઈ હ. પટેલ | |||
|[૨૮-૮-૧૮૯૦] | |||
| ૯-૧૦૮ | |||
|- | |||
| ૧૦૭ | |||
|ગોવિંદભાઈ હા. દેસાઈ |[૯/૧૦-૧૧-૧૮૬૪] | |||
| ૨-૧૬ | |||
|- | |||
| ૧૦૮ | |||
|ગૌરીશંકર ગો. જોશી ' | |||
|} | |} |