245
edits
No edit summary |
m (→: Change site name) |
||
| (8 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 2: | Line 2: | ||
{{#seo: | {{#seo: | ||
|title_mode= replace | |title_mode= replace | ||
|title= સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - Ekatra | |title= સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - Ekatra Foundation | ||
|keywords= ગુજરાતી વિવેચન, સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી, રમણ સોની, ગુજરાતી વિવેચનનો ઇતિહાસ | |keywords= ગુજરાતી વિવેચન, સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી, રમણ સોની, ગુજરાતી વિવેચનનો ઇતિહાસ | ||
|description=This is home page for this wiki | |description=This is home page for this wiki | ||
|image= | |image= | ||
|image_alt=Wiki Logo | |image_alt=Wiki Logo | ||
|site_name=Ekatra | |site_name=Ekatra Foundation | ||
|locale=gu-IN | |locale=gu-IN | ||
|type=website | |type=website | ||
|modified_time={{REVISIONYEAR}}-{{REVISIONMONTH}}-{{REVISIONDAY2}} | |modified_time={{REVISIONYEAR}}-{{REVISIONMONTH}}-{{REVISIONDAY2}} | ||
}} | }} | ||
__NOTOC__ | __NOTOC__ | ||
{{Heading|‘સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી’| શ્રેણી સંપાદન: રમણ સોની}} | {{Heading|‘સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી’| શ્રેણી સંપાદન: રમણ સોની}} | ||
| Line 40: | Line 38: | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા|૧. નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા|૧. નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ| | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી|૨. મણિલાલ દ્વિવેદી]]|| અનંત રાઠોડ | ||
|- | |||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ|૩. રમણભાઈ નીલકંઠ]] || સંધ્યા ભટ્ટ | |||
|- | |||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ ભટ્ટ|૪. વિશ્વનાથ ભટ્ટ]]|| પ્રવીણ કુકડિયા | |||
|- | |||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – સુન્દરમ્|૫. સુન્દરમ્]] || કેસર મકવાણા | |||
|- | |||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ|૬. અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા | |||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૭. ભોગીલાલ સાંડેસરા]]|| કીર્તિદા શાહ | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ચુનીલાલ મડિયા|૮. ચુનીલાલ મડિયા]] || મણિલાલ હ. પટેલ | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી|૯. જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૧૦. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ|૧૧. શિરીષ પંચાલ]] || પ્રવીણ કુકડિયા | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – રમણ સોની|૧૨. રમણ સોની]] || પ્રવીણ કુકડિયા | ||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||
[[Category:વિવેચન]] | [[Category:વિવેચન]] | ||