સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી: Difference between revisions

m
: Change site name
No edit summary
m (: Change site name)
 
(3 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 2: Line 2:
{{#seo:
{{#seo:
|title_mode= replace
|title_mode= replace
|title= સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - Ekatra Wiki
|title= સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - Ekatra Foundation
|keywords= ગુજરાતી વિવેચન, સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી, રમણ સોની, ગુજરાતી વિવેચનનો ઇતિહાસ
|keywords= ગુજરાતી વિવેચન, સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી, રમણ સોની, ગુજરાતી વિવેચનનો ઇતિહાસ
|description=This is home page for this wiki
|description=This is home page for this wiki
|image=  
|image=  
|image_alt=Wiki Logo
|image_alt=Wiki Logo
|site_name=Ekatra Wiki
|site_name=Ekatra Foundation
|locale=gu-IN
|locale=gu-IN
|type=website
|type=website
Line 42: Line 42:
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ|૩. રમણભાઈ નીલકંઠ]] || સંધ્યા ભટ્ટ
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ|૩. રમણભાઈ નીલકંઠ]] || સંધ્યા ભટ્ટ
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી|૪. જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ ભટ્ટ|૪. વિશ્વનાથ ભટ્ટ]]|| પ્રવીણ કુકડિયા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૫. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – સુન્દરમ્‌|૫. સુન્દરમ્‌]] || કેસર મકવાણા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૬. ભોગીલાલ સાંડેસરા]]|| કીર્તિદા શાહ
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ|૬. અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ ભટ્ટ|૭. વિશ્વનાથ ભટ્ટ]]|| પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૭. ભોગીલાલ સાંડેસરા]]|| કીર્તિદા શાહ
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ|૮. અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ચુનીલાલ મડિયા|૮. ચુનીલાલ મડિયા]] || મણિલાલ હ. પટેલ
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ચુનીલાલ મડિયા|. ચુનીલાલ મડિયા]] || મણિલાલ હ. પટેલ
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી|૯. જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની
 
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૧૦. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ|૧૧. શિરીષ પંચાલ]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – રમણ સોની|૧૨. રમણ સોની]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|}
|}
</center>
</center>


[[Category:વિવેચન]]
[[Category:વિવેચન]]