ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો: Difference between revisions

m
: Change site name
No edit summary
m (: Change site name)
 
(7 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 1: Line 1:
{{#seo:
{{#seo:
|title_mode= replace
|title_mode= replace
|title= ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો - Ekatra Wiki
|title= ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો - Ekatra Foundation
|keywords= ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો, જયેશ ભોગાયતા
|keywords= ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો, જયેશ ભોગાયતા
|description=This is home page for this wiki
|description=This is home page for this wiki
|image= Gujarati Tunki Varta-no Itihas Book Cover.jpg
|image= Gujarati Tunki Varta-no Itihas Book Cover.jpg
|image_alt=Wiki Logo
|image_alt=Wiki Logo
|site_name=Ekatra Wiki
|site_name=Ekatra Foundation
|locale=gu-IN
|locale=gu-IN
|type=website
|type=website
Line 25: Line 25:
* [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ|‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ]]
* [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ|‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ]]
* [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]]
* [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]]
* [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો|ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]]
* [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/વહેણો અને વળાંકો|ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]]
}}
}}
 
<br>
{| class="wikitable"
<center><big>'''અનુક્રમ'''</big><br>(વાર્તાકારના જન્મ વર્ષ પ્રમાણે)
| ક્રમ  
<br>
| વાર્તાકારનું નામ  
{|style="border-right:0px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;"
| જન્મવર્ષ  
|-
| સમીક્ષકનું નામ
| '''ક્રમ'''
| '''વાર્તાકારનું નામ'''
| '''જન્મવર્ષ'''
| '''સમીક્ષકનું નામ'''
|-
|-
| ૧  
| ૧  
Line 132: Line 135:
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/સરોજિની મહેતા|સરોજિની મહેતા]]  
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/સરોજિની મહેતા|સરોજિની મહેતા]]  
| ૧૮૯૮  
| ૧૮૯૮  
| ગિરિમા ધારેખાન
| ગિરિમા ઘારેખાન
|-
|-
| ૧૭  
| ૧૭  
Line 217: Line 220:
|   
|   
|   
|   
| વિપુલ કાળિયાનીયા
| વિપુલ કાળિયાણિયા
|-
|-
| ૩૨  
| ૩૨  
Line 262: Line 265:
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ચન્દ્રકાન્ત બક્ષી|ચન્દ્રકાન્ત બક્ષી]]  
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ચન્દ્રકાન્ત બક્ષી|ચન્દ્રકાન્ત બક્ષી]]  
| ૧૯૩૨  
| ૧૯૩૨  
| કિશન પટેલ
| કિશોર પટેલ
|-
|-
| ૪૧  
| ૪૧  
Line 325: Line 328:
|-
|-
| ૫૩  
| ૫૩  
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/વલ્લભ નાંઠા|વલ્લભ નાંઠા]]  
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/વલ્લભ નાંઢા|વલ્લભ નાંઢા]]  
| ૧૯૩૮  
| ૧૯૩૮  
| અનિલ વ્યાસ
| અનિલ વ્યાસ
Line 739: Line 742:
| નીતા જોશી
| નીતા જોશી
|}
|}
</center>
<br>
<br>
{{HeaderNav
{{HeaderNav