એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

+ભરત વિંઝુડાની ગઝલસંપદા
(+૧)
(+ભરત વિંઝુડાની ગઝલસંપદા)
Line 318: Line 318:
|-
|-
| {{autorow}} || [[રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા]] || પ્રો. પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા]] || પ્રો. પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી : સંપાદક || કવિતા
|-
| {{autorow}} || [[ભરત વિંઝુડાની ગઝલસંપદા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — ભરત વિંઝુડાની ગઝલસંપદા]] || કેસર મકવાણા : સંપાદક || કવિતા
|-
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ગઝલસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ગઝલસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || કવિતા