સમગ્ર સૂચિ: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 94: Line 94:
| {{autorow}} || [[અથવા અને]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[અથવા અને]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ કમલ વોરાનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — કમલ વોરાનાં કાવ્યો ]] || સેજલ શાહ : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[ કમલ વોરાનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — કમલ વોરાનાં કાવ્યો ]] || સેજલ શાહ : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
Line 137: Line 137:
|-
|-
| {{autorow}} || [[અનુનય]] ||જયન્ત પાઠક|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[અનુનય]] ||જયન્ત પાઠક|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
| {{autorow}} || [[અનેકએક]] ||કમલ વોરા|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[અર્વાચીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[અર્વાચીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |