એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(8 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 280: Line 280:
|-
|-
| {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || કવિતા
| {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || કવિતા
|-
| {{autorow}} || [[અનેકએક]] || કમલ વોરા || કવિતા
|-
|-
| {{autorow}} || [[ કમલ વોરાનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — કમલ વોરાનાં કાવ્યો ]] || સેજલ શાહ : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[ કમલ વોરાનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — કમલ વોરાનાં કાવ્યો ]] || સેજલ શાહ : સંપાદક || કવિતા
Line 790: Line 792:
| {{autorow}} || [[કુંવરબાઈનું મામેરું]] || રમણ સોની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય
| {{autorow}} || [[કુંવરબાઈનું મામેરું]] || રમણ સોની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/madhyakanin-gujarati-kavyasampada મધ્યકાલીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા] || રમણ સોની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/madhyakalin_gujarati_kavya_sampada_final-croped?fr=sZDIzNDM0OTc2NTc મધ્યકાલીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા] || રમણ સોની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય
|-
|-
| {{autorow}} || [[ઓખાહરણ]] || હૃષીકેશ રાવલ : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય
| {{autorow}} || [[ઓખાહરણ]] || હૃષીકેશ રાવલ : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય
Line 864: Line 866:
| {{autorow}} || [[ સ્વાધ્યાયલોક—૮|સ્વાધ્યાયલોક—૮ (અંગત) ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન
| {{autorow}} || [[ સ્વાધ્યાયલોક—૮|સ્વાધ્યાયલોક—૮ (અંગત) ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/shresth_balvantray?fr=sMGU5NzUxODAyMzE શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [[પ્રતિપદા]] || પ્રશાંત પટેલ, યોગેશ પટેલ : સંપાદકો || વિવેચન
| {{autorow}} || [[પ્રતિપદા]] || પ્રશાંત પટેલ, યોગેશ પટેલ : સંપાદકો || વિવેચન
Line 874: Line 876:
| {{autorow}} || [[બુંદબુંદની સૂરત નિરાલી|બુંદબુંદની સૂરત નિરાલી]] || રમણ સોની, કિશોર વ્યાસ : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[બુંદબુંદની સૂરત નિરાલી|બુંદબુંદની સૂરત નિરાલી]] || રમણ સોની, કિશોર વ્યાસ : સંપાદક || વિવેચન
|-  
|-  
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/bruhad-pingal બૃહદ પિંગળ ] || રા. વિ. પાઠક || વિવેચન
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/bruhad_pingal_ramnarayan_pathak_ok_3_?fr=sYzdlNjUxODAyMzE બૃહદ પિંગળ ] || રા. વિ. પાઠક || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/narmad-arvachinoma-aadhya નર્મદ — અર્વાચીન ગદ્યપદ્યનો આદ્યપ્રણેતા ] || રા. વિ. પાઠક || વિવેચન
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/narmad_arvachin_gadhy-padgyno_adhya_praneta_--_ram?fr=sODRlNjUxODAyMzE નર્મદ — અર્વાચીન ગદ્યપદ્યનો આદ્યપ્રણેતા ] || રા. વિ. પાઠક || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/ekpratibha/ એક અસામાન્ય પ્રતિભા - સુરેશ જોષી] || શિરીષ પંચાલ || વિવેચન
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/ekpratibha/ એક અસામાન્ય પ્રતિભા - સુરેશ જોષી] || શિરીષ પંચાલ || વિવેચન
Line 1,043: Line 1,045:
|-
|-
| {{autorow}} || [[વિવેચનની ભૂમિકા]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન
| {{autorow}} || [[વિવેચનની ભૂમિકા]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[અનુભાવન]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[કથાવિવેચન પ્રતિ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન
|-
|-
|}
|}
Line 1,092: Line 1,098:
|-
|-
| {{autorow}} || [[આધુનિક સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા, પરેશ નાયક, હર્ષવદન ત્રિવેદી : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ
| {{autorow}} || [[આધુનિક સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા, પરેશ નાયક, હર્ષવદન ત્રિવેદી : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ
|-
| {{autorow}} || [[વિશિષ્ટ સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ
|-
|-
|}
|}
Line 1,106: Line 1,114:
| {{autorow}} || [[ઋણાનુબંધ]] || પન્ના નાયક || સંપાદન
| {{autorow}} || [[ઋણાનુબંધ]] || પન્ના નાયક || સંપાદન
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/panchoterme પંચોતેરમે ] || બ. ક. ઠાકોર || સંપાદન
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/panchoterme_--_balvantray_thakor?fr=sZmQxOTUxODAyMzE પંચોતેરમે ] || બ. ક. ઠાકોર || સંપાદન
|-
|-
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/ardh2?fr=sODFiMzI0MTAyMTY અરધી સદીની વાચનયાત્રા - 2] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || સંપાદન
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/ardh2?fr=sODFiMzI0MTAyMTY અરધી સદીની વાચનયાત્રા - 2] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || સંપાદન