સમગ્ર સૂચિ: Difference between revisions

no edit summary
(+૧)
No edit summary
 
(2 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 308: Line 308:


<!-- કળા -->
<!-- કળા -->
| {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || કળા || style="width: 2px; background-color: #FFFF00;" |
 
|-
| {{autorow}} || [[રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ|રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ ]] || કનુ પટેલ : સંપાદક || કળા || style="width: 2px; background-color: #FFFF00;" |
| {{autorow}} || [[રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ|રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ ]] || કનુ પટેલ : સંપાદક || કળા || style="width: 2px; background-color: #FFFF00;" |
|-
|-
Line 329: Line 328:
|-
|-
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/gandhijini_jivanyatra?fr=sZWYwMTI0MTAzNTk ગાંધીજીની જીવનયાત્રા] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" |
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/gandhijini_jivanyatra?fr=sZWYwMTI0MTAzNTk ગાંધીજીની જીવનયાત્રા] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" |
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/Jivananu-Parodh.pdf જીવનનું પરોઢ] || પ્રભુદાસ ગાંધી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" |
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/Jivananu-Parodh.pdf જીવનનું પરોઢ] || પ્રભુદાસ ગાંધી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" |
Line 338: Line 339:
| {{autorow}} || [[મોટીબા]] || યોગેશ જોષી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" |
| {{autorow}} || [[મોટીબા]] || યોગેશ જોષી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" |
|-
|-
 
| {{autorow}} || [[સ્મૃતિસંપદા]] || રેખા સિંધલ : સંપાદક || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" |
|-


<!-- ટૂંકી વાર્તા -->
<!-- ટૂંકી વાર્તા -->
Line 908: Line 910:
|-
|-
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/madhyakalin_kruti_suchi_final?fr=sOWI4MzQ2OTIxMjg મધ્યકાલીન કૃતિસૂચિ] || કીર્તિદા શાહ : સંપાદન || સંદર્ભ || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/madhyakalin_kruti_suchi_final?fr=sOWI4MzQ2OTIxMjg મધ્યકાલીન કૃતિસૂચિ] || કીર્તિદા શાહ : સંપાદન || સંદર્ભ || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
|-
| {{autorow}} || [[વિશિષ્ટ સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || સંદર્ભ || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ|સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ ગ્રંથ ૧]] (કર્તાસંદર્ભ) || રમણ સોની : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
| {{autorow}} || [[સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ|સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ ગ્રંથ ૧]] (કર્તાસંદર્ભ) || રમણ સોની : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |