પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ: Difference between revisions

From Ekatra Foundation
Jump to navigation Jump to search
(Created page with "{{SetTitle}} {{Heading|પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ}} 200px|center <br><br> {|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;" |- |align=center|150px|center|link=અનુભાવન |align=center|center|150px|link=અનુબોધ |align=center|File:The_5_AM_Club-title.jp...")
 
 
(8 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 1: Line 1:
{{SetTitle}}
{{SetTitle}}
{{Heading|પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ}}
{{Heading|પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ}}
 
[[File:Pramodkumap_Patel.jpg|150px|center]]
[[File:Pramodkumap_Patel.jpg|200px|center]]
 
 
<br><br>
<br><br>
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;"
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;"
|-
|-
|align=center|[[File:Talk Like TED-title.jpg|150px|center|link=અનુભાવન]]  
|align=center|[[File:Anubhavan book cover.jpg|150px|center|link=અનુભાવન]]  
|align=center|[[File:Thinking,_Fast_and_Slow-Title.jpg|center|150px|link=અનુબોધ]]  
|align=center|[[File:Anubodh_Book_cover.jpg|center|150px|link=અનુબોધ]]  
|align=center|[[File:The_5_AM_Club-title.jpg|150px|center|link=ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]]  
|align=center|[[File:Gujaratima kavya tattva vicharana - Book Cover 2.jpg|150px|center|link=ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]]  
|-
|-
|align=center|'''[[અનુભાવન]]'''
|align=center|'''[[અનુભાવન]]'''
|align=center|'''[[અનુબોધ]]'''
|align=center|'''[[અનુબોધ]]'''
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]]'''  
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]]'''  
|-
|-
|align=center|[[File:Talk Like TED-title.jpg|150px|center|link=ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨]]  
|<br>
|align=center|[[File:Thinking,_Fast_and_Slow-Title.jpg|center|150px|link=ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]]  
|
|align=center|[[File:The_5_AM_Club-title.jpg|150px|center|link=ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]  
|
|-
|align=center|[[File:Gujaratima Kavyatattvavicharana Part 2 Book Cover.jpg|150px|center|link=ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨]]  
|align=center|[[File:Gujaratima_Vivechan_Tattvavichar_cover.jpg|center|150px|link=ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]]  
|align=center|[[File:Gujarati_sahitya_ma_Adhunikatavad_Cover_page.jpg|150px|center|link=ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]  
|-
|-
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨]]'''
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨]]'''
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]]'''<br>
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]]'''
|align=center|'''[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]'''  
|align=center|'''[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]'''  
|-
|-
|align=center|[[File:Talk Like TED-title.jpg|150px|center|link=કથાવિચાર]]  
|<br>
|align=center|[[File:Thinking,_Fast_and_Slow-Title.jpg|center|150px|link=કથાવિવેચન પ્રતિ]]  
|
|align=center|[[File:The_5_AM_Club-title.jpg|150px|center|link=કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન]]  
|
|-
|align=center|[[File:Kathavichar title.jpg|150px|center|link=કથાવિચાર]]  
|align=center|[[File:Kathavivechan Prati - Book Cover.jpg|center|150px|link=કથાવિવેચન પ્રતિ]]  
|align=center|[[File:Kala Sahitya ane Vivechan Title page 1.jpg|150px|center|link=કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન]]  
|-
|-
|align=center|'''[[કથાવિચાર]]'''<br>
|align=center|'''[[કથાવિચાર]]'''
|align=center|'''[[કથાવિવેચન પ્રતિ]]'''
|align=center|'''[[કથાવિવેચન પ્રતિ]]'''
|align=center|'''[[કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન]]'''  
|align=center|'''[[કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન]]'''  
|-
|-
|align=center|[[File:Talk Like TED-title.jpg|150px|center|link=પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]]  
|<br>
|align=center|[[File:Thinking,_Fast_and_Slow-Title.jpg|center|150px|link=પ્રતીતિ]]  
|
|align=center|[[File:The_5_AM_Club-title.jpg|150px|center|link=શબ્દલોક]]  
|
|-
|align=center|[[File:Gujarati Granthakar Shreni - Pannalal title.jpg|150px|center|link=પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]]  
|align=center|[[File:Pratiti_Title.jpg|center|150px|link=પ્રતીતિ]]  
|align=center|[[File:Shabdlok Book Cover.jpg|150px|center|link=શબ્દલોક]]  
|-
|-
|align=center|'''[[પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]]'''
|align=center|'''[[પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]]'''
|align=center|'''[[પ્રતીતિ]]'''
|align=center|'''[[પ્રતીતિ]]'''
|align=center|'''[[શબ્દલોક]]'''  
|align=center|'''[[શબ્દલોક]]'''  
|-
|-
|align=center|[[File:Tatvasandarbh-Title.jpg|150px|center|link=તત્ત્વસંદર્ભ]  
|<br>
|
|
|-
|align=center|[[File:Tatvasandarbh-Title.jpg|150px|center|link=તત્ત્વસંદર્ભ]]
|align=center|[[File:Vibhavana_book_photo.jpg|center|150px|link=વિભાવના]]  
|align=center|[[File:Vibhavana_book_photo.jpg|center|150px|link=વિભાવના]]  
|align=center|[[File:The_5_AM_Club-title.jpg|150px|center|link=વિવેચનની ભૂમિકા]]  
|align=center|[[File:Vivechan Ni Bhumika Book Cover.jpg|150px|center|link=વિવેચનની ભૂમિકા]]  
|-
|-
|align=center|'''[[તત્ત્વસંદર્ભ]]'''
|align=center|'''[[તત્ત્વસંદર્ભ]]'''
|align=center|'''[[વિભાવના]]'''
|align=center|'''[[વિભાવના]]'''
|align=center|'''[[વિવેચનની ભૂમિકા]]'''  
|align=center|'''[[વિવેચનની ભૂમિકા]]'''  
|}
|}


 
[[Category:પ્રમોદકુમાર પટેલ]]
 
    અનુભાવન
    અનુબોધ
    ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧
    ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨
    ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર
    ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ
    કથાવિચાર
    કથાવિવેચન પ્રતિ
    કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન
    પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી
    પ્રતીતિ
    શબ્દલોક
    તત્ત્વસંદર્ભ
    વિભાવના
    વિવેચનની ભૂમિકા

Latest revision as of 02:31, 14 January 2026