પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
(Created page with "{{SetTitle}} {{Heading|પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ}} 200px|center <br><br> {|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;" |- |align=center|150px|center|link=અનુભાવન |align=center|center|150px|link=અનુબોધ |align=center|File:The_5_AM_Club-title.jp...") |
m (added Category:પ્રમોદકુમાર પટેલ using HotCat) |
||
| (8 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 1: | Line 1: | ||
{{SetTitle}} | {{SetTitle}} | ||
{{Heading|પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ}} | {{Heading|પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ}} | ||
[[File:Pramodkumap_Patel.jpg|150px|center]] | |||
[[File:Pramodkumap_Patel.jpg| | |||
<br><br> | <br><br> | ||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;" | {|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;" | ||
|- | |- | ||
|align=center|[[File: | |align=center|[[File:Anubhavan book cover.jpg|150px|center|link=અનુભાવન]] | ||
|align=center|[[File: | |align=center|[[File:Anubodh_Book_cover.jpg|center|150px|link=અનુબોધ]] | ||
|align=center|[[File: | |align=center|[[File:Gujaratima kavya tattva vicharana - Book Cover 2.jpg|150px|center|link=ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]] | ||
|- | |- | ||
|align=center|'''[[અનુભાવન]]''' | |align=center|'''[[અનુભાવન]]''' | ||
|align=center|'''[[અનુબોધ]]''' | |align=center|'''[[અનુબોધ]]''' | ||
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]]''' | |align=center|'''[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]]''' | ||
|- | |- | ||
|align=center|[[File: | |<br> | ||
|align=center|[[File: | | | ||
|align=center|[[File: | | | ||
|- | |||
|align=center|[[File:Gujaratima Kavyatattvavicharana Part 2 Book Cover.jpg|150px|center|link=ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨]] | |||
|align=center|[[File:Gujaratima_Vivechan_Tattvavichar_cover.jpg|center|150px|link=ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]] | |||
|align=center|[[File:Gujarati_sahitya_ma_Adhunikatavad_Cover_page.jpg|150px|center|link=ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]] | |||
|- | |- | ||
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨]]''' | |align=center|'''[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨]]''' | ||
|align=center|'''[[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]]''' | |align=center|'''[[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]]''' | ||
|align=center|'''[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]''' | |align=center|'''[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]''' | ||
|- | |- | ||
|align=center|[[File: | |<br> | ||
|align=center|[[File: | | | ||
|align=center|[[File: | | | ||
|- | |||
|align=center|[[File:Kathavichar title.jpg|150px|center|link=કથાવિચાર]] | |||
|align=center|[[File:Kathavivechan Prati - Book Cover.jpg|center|150px|link=કથાવિવેચન પ્રતિ]] | |||
|align=center|[[File:Kala Sahitya ane Vivechan Title page 1.jpg|150px|center|link=કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન]] | |||
|- | |- | ||
|align=center|'''[[કથાવિચાર]]''' | |align=center|'''[[કથાવિચાર]]''' | ||
|align=center|'''[[કથાવિવેચન પ્રતિ]]''' | |align=center|'''[[કથાવિવેચન પ્રતિ]]''' | ||
|align=center|'''[[કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન]]''' | |align=center|'''[[કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન]]''' | ||
|- | |- | ||
|align=center|[[File: | |<br> | ||
|align=center|[[File: | | | ||
|align=center|[[File: | | | ||
|- | |||
|align=center|[[File:Gujarati Granthakar Shreni - Pannalal title.jpg|150px|center|link=પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] | |||
|align=center|[[File:Pratiti_Title.jpg|center|150px|link=પ્રતીતિ]] | |||
|align=center|[[File:Shabdlok Book Cover.jpg|150px|center|link=શબ્દલોક]] | |||
|- | |- | ||
|align=center|'''[[પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]]''' | |align=center|'''[[પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]]''' | ||
|align=center|'''[[પ્રતીતિ]]''' | |align=center|'''[[પ્રતીતિ]]''' | ||
|align=center|'''[[શબ્દલોક]]''' | |align=center|'''[[શબ્દલોક]]''' | ||
|- | |- | ||
|align=center|[[File:Tatvasandarbh-Title.jpg|150px|center|link=તત્ત્વસંદર્ભ] | |<br> | ||
| | |||
| | |||
|- | |||
|align=center|[[File:Tatvasandarbh-Title.jpg|150px|center|link=તત્ત્વસંદર્ભ]] | |||
|align=center|[[File:Vibhavana_book_photo.jpg|center|150px|link=વિભાવના]] | |align=center|[[File:Vibhavana_book_photo.jpg|center|150px|link=વિભાવના]] | ||
|align=center|[[File: | |align=center|[[File:Vivechan Ni Bhumika Book Cover.jpg|150px|center|link=વિવેચનની ભૂમિકા]] | ||
|- | |- | ||
|align=center|'''[[તત્ત્વસંદર્ભ]]''' | |align=center|'''[[તત્ત્વસંદર્ભ]]''' | ||
|align=center|'''[[વિભાવના]]''' | |align=center|'''[[વિભાવના]]''' | ||
|align=center|'''[[વિવેચનની ભૂમિકા]]''' | |align=center|'''[[વિવેચનની ભૂમિકા]]''' | ||
|} | |} | ||
[[Category:પ્રમોદકુમાર પટેલ]] | |||
Latest revision as of 02:31, 14 January 2026
પ્રમોદકુમાર પટેલનું સાહિત્યવિશ્વ