User:Meghdhanu/sandbox/Authorlist: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
(Author Table) |
No edit summary |
||
| Line 1: | Line 1: | ||
< | <center> | ||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:૫૫0px;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
| width="10%"|ક્રમ | |||
| width="30%"|સર્જક | |||
| width="30%"|ઉપનામ | |||
| width="15%"|જન્મ | |||
| width="15%"|અવસાન | |||
|- | |- | ||
| ૧ | | ૧ | ||
| બ્રિજરત્નદાસ જમનાદાસ અક્કડ | | બ્રિજરત્નદાસ જમનાદાસ અક્કડ | ||
| | | | ||
| | | | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
| ૨ | | ૨ | ||
| વલ્લભદાસ જમનાદાસ અક્કડ | | વલ્લભદાસ જમનાદાસ અક્કડ | ||
| | | | ||
| ૧૮-૦૨-૦૪ | | ૧૮-૦૨-૦૪ | ||
Revision as of 16:52, 8 March 2023
| ક્રમ | સર્જક | ઉપનામ | જન્મ | અવસાન |
| ૧ | બ્રિજરત્નદાસ જમનાદાસ અક્કડ | |||
| ૨ | વલ્લભદાસ જમનાદાસ અક્કડ | ૧૮-૦૨-૦૪ | ||
| 3 | હરગોવિંદદાસ ભિખારીદાસ અખાડાવાલા | |||
| ૪ | જગજીવન માણેકલાલ અગરવાળા | |||
| ૫ | મોહનલાલ દાતારામ અગ્રવાલ | ૨૧-૧૨-૪૪ | ||
| ૬ | રતનશાહ ફરામજી અચારિયા | |||
| ૭ | ઉમિયાશંકર શિવજી અજાણી | ૨૦-૧૧-૩૪ | ||
| ૮ | અજીબ | |||
| ૯ | અબ્દુલ અઝીઝ | |||
| ૧૦ | તારાચંદ્ર પોપટલાલ અડાલજા | ૧૭-૧૦-૧૮૭૭ | ૧૯૭૦ | |
| ૧૧ | વર્ષા મહેન્દ્રભાઈ અડાલજા | વર્ષા ગુણવંતરાય આચાર્ય | ૧૦-૦૪-૪૦ | |
| ૧૨ | શિવલાલ પોપટલાલ અડાલજા | |||
| ૧૩ | સી. સી. અડાલજા | |||
| ૧૪ | વીરેન્દ્ર દ્વારકાદાસ અઢિયા | |||
| ૧૫ | ઈસાજી મુસાજી અમીરજી અતરિયા | |||
| ૧૬ | નગીનદાસ મંછારામ અધિપતિ | |||
| ૧૭ | અધ્યાત્માનંદ સરસ્વતી | |||
| ૧૮ | કેશવલાલ શિવરામ અધ્યાપક | ‘પાટણકર’ | ||
| ૧૯ | દેવરામ ઝીણાભાઈ અધ્યારુ | |||
| ૨૦ | ભુલાભાઈ ઘેલાભાઈ અધ્યારુ | |||
| 21 | મણિશંકર જગન્નાથ અધ્યારુ | |||
| ૨૨ | કપિલરામ નરભેરામ અધ્વર્યુ | |||
| ૨૩ | પન્ના રમેશભાઈ અધ્વર્યુ | ૨૯-૦૭-૩૩ | ||
| ૨૪ | ભૂપેશ ધીરુભાઈ અધ્વર્યુ | ૦૫-૦૫-૫૦ | ૨૧-૦૫-૮૨ | |
| ૨૫ | મણિશંકર દલપતરામ અધ્વર્યુ | ‘મનુ કવિ’ | ||
| ૨૬ | રતિલાલ રામશંકર અધ્વર્યુ | ૨૯-૦૯-૦૮ | ૦૮-૦૮-૮૮ | |
| ૨૭ | વિનોદ બાપાલાલ અધ્વર્યુ | ૨૪-૦૧-૨૭ | ||
| ૨૮ | છોટુભાઈ રતનશી અનડા | |||
| ૨૯ | અનંત | |||
| ૩૦ | અનિલ | |||
| ૩૧ | અનુપચંદ્ર મલુકચંદ્ર | |||
| ૩૨ | અનુપમરામ મીઠારામ | |||
| ૩૩ | અબ્દુલ કાદર બાવઝીર ઇમામ સાહેબ | |||
| ૩૪ | અબ્દુલ કાદર હસનઅલી | |||
| ૩૫ | અબ્દુલ્લા ઈસ્માઈલ | |||
| ૩૬ | અભયકુમાર | |||
| ૩૭ | શશીકાન્ત અભ્યંકર | |||
| ૩૮ | અભ્યાસક | |||
| ૩૯ | ચંદુલાલ અમદાવાદી | |||
| ૪૦ | અમર |