12,438
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(One intermediate revision by the same user not shown) | |||
Line 45: | Line 45: | ||
|align=center|[[File:WYDWYL-Title.jpg|center|150px|link=What Are You Doing with Your Life?]] | |align=center|[[File:WYDWYL-Title.jpg|center|150px|link=What Are You Doing with Your Life?]] | ||
|align=center|[[File:What I Talk About When I Talk About Running-title.jpg|center|150px|link=What I Talk About When I Talk About Running]] | |align=center|[[File:What I Talk About When I Talk About Running-title.jpg|center|150px|link=What I Talk About When I Talk About Running]] | ||
|align=center| | |align=center|[[File:Outliers (book cover).jpg|center|150px|link=Outliers]] | ||
|- | |- | ||
|align=center|'''[[What Are You Doing with Your Life?|તમારે તમારા જીવનમાં શું કરવું જોઈએ? ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"> <small>જીવનના સૌથી મુશ્કેલ પ્રશ્નોના <br>જવાબો શોધવાનો પ્રયાસ</small></span> | |align=center|'''[[What Are You Doing with Your Life?|તમારે તમારા જીવનમાં શું કરવું જોઈએ? ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"> <small>જીવનના સૌથી મુશ્કેલ પ્રશ્નોના <br>જવાબો શોધવાનો પ્રયાસ</small></span> | ||
|align=center|'''[[What I Talk About When I Talk About Running|વોટ આઈ ટોક અબોઉટ વ્હેન આઈ ટોક અબાઉટ રનીંગ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>એક જાપાની લેખક-કમ<br>-દોડવીરની સ્મરણગાથા. </small></span> | |align=center|'''[[What I Talk About When I Talk About Running|વોટ આઈ ટોક અબોઉટ વ્હેન આઈ ટોક અબાઉટ રનીંગ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>એક જાપાની લેખક-કમ<br>-દોડવીરની સ્મરણગાથા. </small></span> | ||
|align=center| | |align=center|'''[[Outliers|મૂઠીઊંચેરા માનવીઓ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>જગથી જુદેરા ને મૂઠીઊંચેરા<br> માનવીઓની સાફલ્યગાથા</small></span> | ||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
Line 96: | Line 96: | ||
|align=center|'''[[The Diary of a Young Girl|ધ ડાયરીઑફ એ યંગ ગર્લ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>બીજા વિશ્વયુદ્ધ વખતે સંતાઈ અને ગુપ્તવાસમાં<br> રહેલી એક યહૂદી છોકરીનો વિશ્વવિખ્યાત વૃતાંત.</small></span> | |align=center|'''[[The Diary of a Young Girl|ધ ડાયરીઑફ એ યંગ ગર્લ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>બીજા વિશ્વયુદ્ધ વખતે સંતાઈ અને ગુપ્તવાસમાં<br> રહેલી એક યહૂદી છોકરીનો વિશ્વવિખ્યાત વૃતાંત.</small></span> | ||
|align=center|'''[[Alexander the Great|મહારાજાધિરાજ એલેકઝાન્ડ્ર]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>મેકેડૉનીઅન જે વિશ્વવિજેતા બન્યા.</small></span> | |align=center|'''[[Alexander the Great|મહારાજાધિરાજ એલેકઝાન્ડ્ર]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>મેકેડૉનીઅન જે વિશ્વવિજેતા બન્યા.</small></span> | ||
|- | |||
|align=center|[[File:Becoming-Title.jpg|center|170px|link=Becoming]] | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|- | |||
|align=center|'''[[Becoming|બિકમિંગ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>યુનાઈટેડ સ્ટેટ્સના ભૂતપૂર્વ ફર્સ્ટ લેડીના <br> પ્રેરણાદાયક, બલિષ્ઠ અને અંગત સંસ્મરણો. </small></span> | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|- | |- | ||
|} | |} |