11,983
edits
No edit summary |
(+ અનુનય) |
||
(3 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 231: | Line 231: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ઉદયન ઠક્કરનાં ઉત્તમ કાવ્યો]] ||ઉદયન ઠક્કર|| કવિતા | | {{autorow}} || [[ઉદયન ઠક્કરનાં ઉત્તમ કાવ્યો]] ||ઉદયન ઠક્કર|| કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અનુનય]] ||જયન્ત પાઠક|| કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || કળા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || કળા | ||
Line 256: | Line 258: | ||
| {{autorow}} || [[ મહાદેવભાઈ દેસાઈ — સત્ત્વ અને સાધના|મહાદેવભાઈ દેસાઈ — સત્ત્વ અને સાધના ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || ચરિત્ર | | {{autorow}} || [[ મહાદેવભાઈ દેસાઈ — સત્ત્વ અને સાધના|મહાદેવભાઈ દેસાઈ — સત્ત્વ અને સાધના ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || ચરિત્ર | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા]] [[File:Ekatra mic.png|12px]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગૃહપ્રવેશ]] || સુરેશ જોષી || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ગૃહપ્રવેશ]] || સુરેશ જોષી || ટૂંકી વાર્તા | ||
Line 345: | Line 347: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ભારેલો અગ્નિ]] || રમણલાલ વ. દેસાઈ || નવલકથા | | {{autorow}} || [[ભારેલો અગ્નિ]] || રમણલાલ વ. દેસાઈ || નવલકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ચાખડીએ ચઢી ચાલ્યા હસમુખલાલ]] || જ્યોતિષ જાની || નવલકથા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[એકાંકી નાટકો]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || નાટક | | {{autorow}} || [[એકાંકી નાટકો]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || નાટક | ||
Line 635: | Line 639: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૧]] || ચિમનલાલ ત્રિવેદી, ચિનુભાઈ મોદી || સંપાદન | | {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૧]] || ચિમનલાલ ત્રિવેદી, ચિનુભાઈ મોદી || સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૨]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ, જયદેવ શુક્લ, ભરત મહેતા, જગદીશ ગૂર્જર || સંપાદન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૩]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || સંપાદન | | {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૩]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || સંપાદન |