13,103
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(One intermediate revision by the same user not shown) | |||
Line 846: | Line 846: | ||
| ૬-૮૫ | | ૬-૮૫ | ||
|- | |- | ||
| ૧૬૮ | |||
|જહાંગીરજી ન. પટેલ ‘ગુલ્ફામ’ | |||
|[૧૪–૭–૧૮૬૧ $ ૨૪–૮–૧૯૩૬] | |||
| ૯-૨૦ | |||
|- | |||
| ૧૬૯ | |||
|જહાંગીર બ. મર્ઝબાન | |||
|[૨-૯-૧૮૪૮ $ ૫-૨-૧૯૨૮] | |||
| ૯–૨૫ | |||
|- | |||
| ૧૭૦ | |||
|જાફરઅલી મિસ્ત્રી ‘અસીર’ | |||
|[૧૧–૧–૧૯૦૫ $ ૫–૨–૧૯૨૯] | |||
|૯-૨૨ | |||
|- | |||
| ૧૭૧ | |||
|જિતુભાઈ પ્ર. મહેતા | |||
|[૧૯-૯-૧૯૦૪] | |||
| ૧૧–૧૫૭ | |||
|- | |||
| ૧૭૨ | |||
|(મુનિશ્રી) જિનવિજયજી | |||
|[૧૮૮૭-૮૮] | |||
| ૫-૧૬૦ | |||
|- | |||
| ૧૭૩ | |||
|જીવનજી જ. મોદી | |||
|[૨૬-૧૦-૧૮૫૪ $ ૨૮-૩-૧૯૩૩] | |||
|૧-૭૯ | |||
|- | |||
| ૧૭૪ | |||
|જીવનલાલ અ. મહેતા | |||
|[૧૮૮૨/૮૩] | |||
| ૧-૭૭ | |||
|- | |||
| ૧૭૫ | |||
|જીવાભાઈ રે. પટેલ | |||
|[૧૮૭૫/૭૬] | |||
| ૨-૨૫ | |||
|- | |||
| ૧૭૬ | |||
|જુગતરામ ચિ. દવે | |||
|[૧૬-૯-૧૮૯૧] | |||
| ૯–૧૧૫ | |||
|- | |||
| ૧૭૭ | |||
|જેઠાલાલ ગો. શાહ | |||
|[૧૦-૧૦-૧૮૯૩] | |||
| ૧-૮૫ | |||
|- | |||
| ૧૭૮ | |||
|જેઠાલાલ ચિ. સ્વામિનારાયણ | |||
|[૨૮-૮-૧૮૮૪ $ ૨૪-૬-૧૯૪૧] | |||
| ૯–૨૩ | |||
|- | |||
| ૧૭૯ | |||
|જેઠાલાલ જી. ગાંધી | |||
|[૫-૧૨-૧૯૦૫] | |||
| ૫–૧૬૨ | |||
|- | |||
| ૧૮૦ | |||
|જેઠાલાલ ના. ત્રિવેદી | |||
|[૨૫-૨-૧૯૦૮] | |||
| ૩-૩૫ | |||
|- | |||
| ૧૮૧ | |||
|(રેવરન્ડ) જોસેફ ટેલર | |||
|[જુલાઈ ૧૮૨૦ $ ૧૮૮૧] | |||
|૮-૧૨૦ | |||
|- | |||
| ૧૮૨ | |||
|જ્યોતીન્દ્ર હ. દવે | |||
|[૨૧-૧૦-૧૯૦૧] | |||
| ૧-૭૬ | |||
|- | |||
| ૧૮૩ | |||
|જ્યોત્સના શુક્લ | |||
|[૮–૮–૧૮૯૨] | |||
| ૯-૧૧૬ | |||
|- | |||
| ૧૮૪ | |||
|ઝવેરચંદ કા. મેઘાણી | |||
|[૧૭-૮-૧૮૯૭$ ૯-૩-૧૯૪૭] | |||
|૨–૨૬ | |||
|- | |||
| ૧૮૫ | |||
|ઝવેરીલાલ ઉ. યાજ્ઞિક | |||
|[૧૨-૪-૧૮૩૬ $ ૮-૫-૧૮૯૭] | |||
| ૧૦-૪૪ | |||
|- | |||
| ૧૮૬ | |||
|ઝીણાભાઈ દેસાઈ ‘સ્નેહરશ્મિ’ | |||
|[૧૬-૪-૧૯૦૩] | |||
| ૯-૧૧૮ | |||
|- | |||
| ૧૮૭ | |||
|ડાહ્યાભાઈ ધોળશાજી | |||
|[૧૦-૩-૧૮૬૭ $ ૯-૪-૧૯૧૨] | |||
| ૮-૧૨૩ | |||
|- | |||
| ૧૮૮ | |||
|ડાહ્યાભાઈ પી. દેરાસરી ‘બુલબુલ' | |||
|[૧૧-૧૦-૧૮૫૭$ ૧૪-૩-૧૯૩૮] | |||
| ૧-૮૭" | |||
|- | |||
| | |||
|૧૮૯ ડાહ્યાભાઈ લ. પટેલ | |||
|[૧૮૭૪ $ ૨૨-૧૨-૧૯૨૬] | |||
|૯-૨૬ | |||
|- | |||
|૧૯૦ | |||
|ડુંગરશી ધ. સંપટ | |||
|[૨૨-૫-૧૮૮૨] | |||
| ૬-૬૬ | |||
|- | |||
| ૧૯૧ | |||
|ડોલરરાય રં. માંકડ | |||
|[૨૩-૧-૧૯૦૨] | |||
| ૧-૯૦ | |||
|- | |||
| ૧૯૨ | |||
|તારાચંદ્ર પી. અડાલજા |[૧૭-૧૦-૧૮૭૭]| ૨-૨૯ |- | |||
| ૧૯૩ | |||
|તારાબહેન મોડક |[૧૯-૪–૧૮૯૨]| ૧-૯૧ |- | |||
| ૧૯૪ | |||
|ત્રિકમલાલજી મહારાજ |[૧૧-૮-૧૮૫૩]| ૨-૧૨૩ |- | |||
| ૧૯૫ | |||
|ત્રિભુવન ગૌ. વ્યાસ |[૨૨-૫-૧૮૮૮]| ૨-૩૧ |- | |||
| ૧૯૬ | |||
|ત્રિભુવન જ. શેઠ |[૧૫-૧૨-૧૮૭૩]| ૩-૩૬ |- | |||
| ૧૯૭ | |||
| | |||
|ત્રિભુવનદાસ પુ. લુહાર ‘સુંદરમ્' |[૨૨-૩-૧૯૦૮]|૪-૧૨૭ |- | |||
| ૧૯૮ | |||
|ત્રિભુવન પ્રે. ત્રિવેદી|[૨૩-૯-૧૮૬૫ $ ૨૭-૭-૧૯૨૩]|૯-૨૮ |- | |||
| ૧૯૯ | |||
|ત્રિભુવનદાસ ક. ગજજર |[૩-૮-૧૮૬૩$ ૧૬-૭-૧૯૨૦]|૯-30 |- | |||
| ૨૦૦ | |||
|(ડૉ.) ત્રિભુવનદાસ મો. શાહ |[૧૮૪૯ $ ૩-૯- | |||
|} | |} |