13,299
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(6 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 9: | Line 9: | ||
{{Poem2Close}} | {{Poem2Close}} | ||
<center> | <center> | ||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width: | {|style="border-right:૦px #000 solid;width:85%;padding-right:0.5em;" | ||
|- | |- | ||
|'''ક્રમાંક''' | |'''ક્રમાંક''' | ||
Line 57: | Line 57: | ||
|- | |- | ||
| ૯ | | ૯ | ||
|અબ્દુલગની અ. દહીંવાલા | | |અબ્દુલગની અ. દહીંવાલા | ||
[૧૭-૮-૧૯૦૮] | |[૧૭-૮-૧૯૦૮] | ||
| ૧૧-૧૨૧ | | ૧૧-૧૨૧ | ||
|- | |- | ||
Line 77: | Line 77: | ||
|- | |- | ||
| ૧૩ | | ૧૩ | ||
|અમૃતલાલ ૨. ત્રિવેદી | |અમૃતલાલ ૨. ત્રિવેદી ‘દ્વિજકુમાર' | ||
|[૩૦-૩-૧૯૦૩] | |[૩૦-૩-૧૯૦૩] | ||
| | |૩-૩ | ||
|- | |- | ||
| ૧૪ | | ૧૪ | ||
|અમૃતલાલ લા. ભટ્ટ | |અમૃતલાલ લા. ભટ્ટ ‘અમૃત ઘાયલ' | ||
|[૧૯-૮-૧૯૧૬] | |[૧૯-૮-૧૯૧૬] | ||
| ૧૧-૧૨૫ | | ૧૧-૧૨૫ | ||
Line 496: | Line 496: | ||
|- | |- | ||
| ૯૭ | | ૯૭ | ||
| (હાજી)ગુલામઅલી હાજી ઈસ્માઈલ | | (હાજી)ગુલામઅલી હાજી ઈસ્માઈલ ‘રહીમાની' | ||
|[૧૮૬૩/૬૪] | |[૧૮૬૩/૬૪] | ||
| ૯-૧૦૮ | | ૯-૧૦૮ | ||
Line 550: | Line 550: | ||
|- | |- | ||
| ૧૦૮ | | ૧૦૮ | ||
|ગૌરીશંકર ગો. જોશી | |ગૌરીશંકર ગો. જોશી ‘ધૂમકેતુ' | ||
|[૧૨-૧૨-૧૮૯૨ : ૧૧-૩-૧૯૬૫) | |[૧૨-૧૨-૧૮૯૨ : ૧૧-૩-૧૯૬૫) | ||
|૧-૫૦ | |૧-૫૦ | ||
Line 630: | Line 630: | ||
|- | |- | ||
| ૧૨૪ | | ૧૨૪ | ||
|ચિનુભાઈ ભો. પટવા | |ચિનુભાઈ ભો. પટવા ‘ફિલસૂફ' | ||
|[૨૬-૧૦-૧૯૧૧] | |[૨૬-૧૦-૧૯૧૧] | ||
| ૧૧-૧૩૭ | | ૧૧-૧૩૭ | ||
Line 765: | Line 765: | ||
|- | |- | ||
| ૧૫૧ | | ૧૫૧ | ||
|જન્મશંકર મ. બૂચ. | |જન્મશંકર મ. બૂચ. ‘લલિત' | ||
|(૩૦-૬-૧૮૭૭ : ૨૫-૩-૧૯૪૭] | |(૩૦-૬-૧૮૭૭ : ૨૫-૩-૧૯૪૭] | ||
|૧-૭૨ | |૧-૭૨ | ||
Line 976: | Line 976: | ||
| ૧૯૩ | | ૧૯૩ | ||
|તારાબહેન મોડક | |તારાબહેન મોડક | ||
| | |[૧૯-૪–૧૮૯૨] | ||
[૧૯-૪–૧૮૯૨] | |||
| ૧-૯૧ | | ૧-૯૧ | ||
|- | |- | ||
Line 996: | Line 995: | ||
|- | |- | ||
| ૧૯૭ | | ૧૯૭ | ||
|ત્રિભુવનદાસ પુ. લુહાર ‘સુંદરમ્' | | |ત્રિભુવનદાસ પુ. લુહાર ‘સુંદરમ્' | ||
[૨૨-૩-૧૯૦૮] | |[૨૨-૩-૧૯૦૮] | ||
|૪-૧૨૭ | |૪-૧૨૭ | ||
|- | |- | ||
Line 1,008: | Line 1,007: | ||
|ત્રિભુવનદાસ ક. ગજજર | |ત્રિભુવનદાસ ક. ગજજર | ||
|[૩-૮-૧૮૬૩: ૧૬-૭-૧૯૨૦] | |[૩-૮-૧૮૬૩: ૧૬-૭-૧૯૨૦] | ||
|૯- | |૯-૩૦ | ||
|- | |- | ||
| ૨૦૦ | | ૨૦૦ | ||
Line 1,034: | Line 1,033: | ||
|દલપતરામ પ્રા. ખખ્ખર | |દલપતરામ પ્રા. ખખ્ખર | ||
|(૧-૧૧-૧૮૩૫ : ૧૪-૫-૧૯૦૨] | |(૧-૧૧-૧૮૩૫ : ૧૪-૫-૧૯૦૨] | ||
| ૯- | | ૯-૩૩ | ||
|- | |- | ||
| ૨૦૫ | | ૨૦૫ | ||
Line 1,359: | Line 1,358: | ||
|નૃસિંહપ્રસાદ(નાનાભાઈ) કા. ભટ્ટ | |નૃસિંહપ્રસાદ(નાનાભાઈ) કા. ભટ્ટ | ||
|[૧૧-૧૧-૧૮૮૨ : ૩૧-૧૨-૧૯૬૧] | |[૧૧-૧૧-૧૮૮૨ : ૩૧-૧૨-૧૯૬૧] | ||
| ૧-૧૨૦ | | ૧-૧૨૦ | ||
|- | |- | ||
| ૨૭૦ | | ૨૭૦ | ||
Line 1,524: | Line 1,523: | ||
|પ્રીતમરાય વ્ર. દેસાઈ | |પ્રીતમરાય વ્ર. દેસાઈ | ||
|[૨-૧-૧૮૯૧] | |[૨-૧-૧૮૯૧] | ||
| ૪-૧૩૮ |- | | ૪-૧૩૮ | ||
|- | |||
|૩૦૩ | |૩૦૩ | ||
|પ્રેમશંકર હ. ભટ્ટ | |પ્રેમશંકર હ. ભટ્ટ | ||
Line 1,538: | Line 1,538: | ||
|ફિરોઝ કા. દાવર | |ફિરોઝ કા. દાવર | ||
|[૧૬-૧૧-૧૮૯૨] | |[૧૬-૧૧-૧૮૯૨] | ||
| ૧૦-૫૯ |- | | ૧૦-૫૯ | ||
|- | |||
| ૩૦૬ | | ૩૦૬ | ||
|ફૂલચંદ ઝ. શાહ | |ફૂલચંદ ઝ. શાહ | ||
Line 1,562: | Line 1,563: | ||
|બબલભાઈ પ્રા. મહેતા | |બબલભાઈ પ્રા. મહેતા | ||
|[૧૦-૧૦-૧૯૧૦] | |[૧૦-૧૦-૧૯૧૦] | ||
| ૧૧-૨૦૬ |- | | ૧૧-૨૦૬ | ||
|- | |||
| ૩૧૧ | | ૩૧૧ | ||
|બહેચરલાલ ત્રિ. પટેલ ‘વિહારી’ | |બહેચરલાલ ત્રિ. પટેલ ‘વિહારી’ | ||
Line 1,636: | Line 1,638: | ||
|ભદ્રકુમાર યાજ્ઞિક | |ભદ્રકુમાર યાજ્ઞિક | ||
|[૨૯-૯-૧૯૦૭ : ૨૯-૧૨-૧૯૬૪] | |[૨૯-૯-૧૯૦૭ : ૨૯-૧૨-૧૯૬૪] | ||
| ૧૧-૨૧૩ |- | | ૧૧-૨૧૩ | ||
|- | |||
| ૩૨૬ | | ૩૨૬ | ||
|ભરતરામ ભા. મહેતા | |ભરતરામ ભા. મહેતા | ||
Line 1,663: | Line 1,666: | ||
|- | |- | ||
| ૩૩૧ | | ૩૩૧ | ||
|ભાનુશંકર બા. વ્યાસ ' | |ભાનુશંકર બા. વ્યાસ ‘બાદરાયણ' | ||
| ૧૧-૨૧૫ |- | |[૨૨-૫-૧૯૦૫ :૧૫-૧૧-૧૯૬૩] | ||
| ૧૧-૨૧૫ | |||
|- | |||
| ૩૩૨ | | ૩૩૨ | ||
|ભાનુસુખરામ નિ. મહેતા | |ભાનુસુખરામ નિ. મહેતા | ||
Line 1,670: | Line 1,675: | ||
|૧-૧૩૫ | |૧-૧૩૫ | ||
|- | |- | ||
| | | ૩૩૩ | ||
|ભાસ્કરરાવ ગ. વિદ્વાંસ | |ભાસ્કરરાવ ગ. વિદ્વાંસ | ||
|[૧૨-૭-૧૯૦૩] | |[૧૨-૭-૧૯૦૩] | ||
Line 1,688: | Line 1,693: | ||
|ભીમરાવ ભો. દિવેટિયા | |ભીમરાવ ભો. દિવેટિયા | ||
|[૨-૧૦-૧૮૫૧ : ૧૦-૧-૧૮૯૦] | |[૨-૧૦-૧૮૫૧ : ૧૦-૧-૧૮૯૦] | ||
|૮-૧૩૬ |- | |૮-૧૩૬ | ||
|- | |||
| ૩૩૭ | | ૩૩૭ | ||
|ભુલાભાઈ જી. દેસાઈ | |ભુલાભાઈ જી. દેસાઈ | ||
Line 1,700: | Line 1,706: | ||
|- | |- | ||
| ૩૩૯ | | ૩૩૯ | ||
|ભોગીલાલ ચુ. ગાંધી | |ભોગીલાલ ચુ. ગાંધી ‘ઉપવાસી' | ||
|[૨૬-૧-૧૯૧૧] | |[૨૬-૧-૧૯૧૧] | ||
|૧૧-૨૧૮ |- | |૧૧-૨૧૮ | ||
|- | |||
| ૩૪૦ | | ૩૪૦ | ||
|ભોગીલાલ કે. પટવા | |ભોગીલાલ કે. પટવા | ||
|[૨૨-૩-૧૮૮૬ : ૧૭-૯-૧૯૪૫] | |[૨૨-૩-૧૮૮૬ : ૧૭-૯-૧૯૪૫] | ||
|૩-૫૭ |- | |૩-૫૭ | ||
|- | |||
| ૩૪૧ | | ૩૪૧ | ||
|ભોગીલાલ ત્રિ. વકીલ | |ભોગીલાલ ત્રિ. વકીલ | ||
Line 1,715: | Line 1,723: | ||
|ભોગીલાલ જ. સાંડેસરા | |ભોગીલાલ જ. સાંડેસરા | ||
|[૧૩-૪-૧૯૧૭] | |[૧૩-૪-૧૯૧૭] | ||
| ૫-૧૬૯ |- | | ૫-૧૬૯ | ||
|- | |||
| ૩૪૩ | | ૩૪૩ | ||
|ભોળાનાથ સારાભાઈ | |ભોળાનાથ સારાભાઈ | ||
Line 1,729: | Line 1,738: | ||
|મગનભાઈ ચ. પટેલ | |મગનભાઈ ચ. પટેલ | ||
|[૧૮૭૬ : ૧૯૩૦] | |[૧૮૭૬ : ૧૯૩૦] | ||
| ૧-૧૦૯ |- | | ૧-૧૦૯ | ||
|- | |||
| ૩૪૬ | | ૩૪૬ | ||
|મગનભાઈ ભૂ. ૫ટેલ ‘૫તીલ’ | |મગનભાઈ ભૂ. ૫ટેલ ‘૫તીલ’ | ||
|[૧૯૦૬] | |[૧૯૦૬] | ||
| ૧૦-૬૫ |- | | ૧૦-૬૫ | ||
|- | |||
| ૩૪૭ | | ૩૪૭ | ||
|મગનભાઈ પ્ર. દેસાઈ | |મગનભાઈ પ્ર. દેસાઈ | ||
Line 1,767: | Line 1,778: | ||
|મગનલાલ વ. શેઠ | |મગનલાલ વ. શેઠ | ||
|[૧૮૩૦:૧૧-૩-૧૮૬૮] | |[૧૮૩૦:૧૧-૩-૧૮૬૮] | ||
| ૯-૬૪ |- | | ૯-૬૪ | ||
|- | |||
|૩૫૪ | |૩૫૪ | ||
|મગનલાલ શં. પટેલ | |મગનલાલ શં. પટેલ | ||
Line 1,781: | Line 1,793: | ||
| મણિભાઈ હ. દેસાઈ | | મણિભાઈ હ. દેસાઈ | ||
|[?] | |[?] | ||
| ૬-૭૭ |- | | ૬-૭૭ | ||
|- | |||
| ૩૫૭ | | ૩૫૭ | ||
|મણિલાલ ઈ. દેસાઈ | |મણિલાલ ઈ. દેસાઈ | ||
Line 1,815: | Line 1,828: | ||
|મણિલાલ ન. દોશી | |મણિલાલ ન. દોશી | ||
|[૨-૧૧-૧૮૮૨] | |[૨-૧૧-૧૮૮૨] | ||
| ૧-૧૪૫ |- | | ૧-૧૪૫ | ||
|- | |||
| ૩૬૪ | | ૩૬૪ | ||
| મણિલાલ ન. દ્વિવેદી (એક વિદ્યાર્થી) | | મણિલાલ ન. દ્વિવેદી (એક વિદ્યાર્થી) | ||
|[૨૬-૯-૧૮૫૮: ૧-૧૦-૧૮૯૮] | |[૨૬-૯-૧૮૫૮: ૧-૧૦-૧૮૯૮] | ||
| ૧૦-૭૬ |- | | ૧૦-૭૬ | ||
|- | |||
| ૩૬૫ | | ૩૬૫ | ||
|મણિલાલ મો. ઝવેરી | |મણિલાલ મો. ઝવેરી | ||
|[૨૮-૧-૧૮૬૩:૨૦-૭-૧૯૪૨] | |[૨૮-૧-૧૮૬૩:૨૦-૭-૧૯૪૨] | ||
| ૩-૫૯ |- | | ૩-૫૯ | ||
|- | |||
| ૩૬૬ | | ૩૬૬ | ||
|મણિલાલ મો. પાદરાદર | |મણિલાલ મો. પાદરાદર | ||
Line 1,840: | Line 1,856: | ||
|- | |- | ||
| ૩૬૯ | | ૩૬૯ | ||
|મણિશંકર ૨. ભટ્ટ | |મણિશંકર ૨. ભટ્ટ ‘કાન્ત' | ||
|[૧૯-૧૧-૧૮૬૭ : ૧૬-૬-૧૯૨૩] | |[૧૯-૧૧-૧૮૬૭ : ૧૬-૬-૧૯૨૩] | ||
| ૯-૬૬ | | ૯-૬૬ | ||
Line 1,857: | Line 1,873: | ||
|મનસુખલાલ મ. ઝવેરી | |મનસુખલાલ મ. ઝવેરી | ||
|[૩-૧૦-૧૯૦૭] | |[૩-૧૦-૧૯૦૭] | ||
| ૧૦-૬૯ |- | | ૧૦-૬૯ | ||
|- | |||
| ૩૭૩ | | ૩૭૩ | ||
|મનઃસુખરામ સૂ. ત્રિપાઠી | |મનઃસુખરામ સૂ. ત્રિપાઠી | ||
Line 1,910: | Line 1,927: | ||
|મહાદેવ હ. દેસાઈ | |મહાદેવ હ. દેસાઈ | ||
|[૧-૧-૧૮૯૨ : ૧૫-૮-૧૯૪૨] | |[૧-૧-૧૮૯૨ : ૧૫-૮-૧૯૪૨] | ||
|૨-૬૪ |- | |૨-૬૪ | ||
|- | |||
| ૩૮૪ | | ૩૮૪ | ||
|(ડૉ.) મહાદેવપ્રસાદ છે. કંથારિયા | |(ડૉ.) મહાદેવપ્રસાદ છે. કંથારિયા | ||
|[૨૭-૯-૧૮૮૬] | |[૨૭-૯-૧૮૮૬] | ||
| ૯-૧૨૬ |- | | ૯-૧૨૬ | ||
|- | |||
| ૩૮૫ | | ૩૮૫ | ||
|મહાશંકર ઈન્દ્રજી દવે | |મહાશંકર ઈન્દ્રજી દવે | ||
Line 1,943: | Line 1,962: | ||
|(મુનિશ્રી) મંગળવિજયજી | |(મુનિશ્રી) મંગળવિજયજી | ||
|[નવે-ડિસે. ૧૮૭૬ : ૧-૩-૧૯૪૨] | |[નવે-ડિસે. ૧૮૭૬ : ૧-૩-૧૯૪૨] | ||
|૫-૧૭૧ |- | |૫-૧૭૧ | ||
|- | |||
| ૩૯૧ | | ૩૯૧ | ||
|મંજુલાલ જ. દવે | |મંજુલાલ જ. દવે | ||
Line 1,962: | Line 1,982: | ||
|માધવજી બી. મચ્છર | |માધવજી બી. મચ્છર | ||
|[૯-૯-૧૮૯૦] | |[૯-૯-૧૮૯૦] | ||
| ૧૦-૭૪ |- | | ૧૦-૭૪ | ||
|- | |||
| ૩૯૫ | | ૩૯૫ | ||
|માધવરાવ બા દિવેટિયા | |માધવરાવ બા દિવેટિયા | ||
Line 2,001: | Line 2,022: | ||
|મૂલચંદ્ર તુ. તેલીવાળા | |મૂલચંદ્ર તુ. તેલીવાળા | ||
|[૨૩-૯-૧૮૮૭ :૨૬-૬-૧૯૨૭] | |[૨૩-૯-૧૮૮૭ :૨૬-૬-૧૯૨૭] | ||
|૯–૭૪ |- | |૯–૭૪ | ||
|- | |||
| ૪૦૩ | | ૪૦૩ | ||
|મૂળજી દુ. વૈદ | |મૂળજી દુ. વૈદ | ||
Line 2,108: | Line 2,130: | ||
|- | |- | ||
| ૪૨૪ | | ૪૨૪ | ||
|રઘુનાથ ત્રિ બ્રહ્મભટ્ટ | |રઘુનાથ ત્રિ બ્રહ્મભટ્ટ ‘સકવિ' | ||
|[૧૩-૧૨-૧૮૯૨] | |[૧૩-૧૨-૧૮૯૨] | ||
|૧૧-૨૩૮ | |૧૧-૨૩૮ | ||
Line 2,265: | Line 2,287: | ||
|રાજચંદ્ર ૨. પચાણ(શ્રીમદ્ રાજચંદ્ર) | |રાજચંદ્ર ૨. પચાણ(શ્રીમદ્ રાજચંદ્ર) | ||
|[૧૧-૧૧-૧૮૬૭ :૯-૪-૧૯૦૧] | |[૧૧-૧૧-૧૮૬૭ :૯-૪-૧૯૦૧] | ||
| ૮–૧૬૫ | | ૮–૧૬૫ | ||
|- | |- | ||
| ૪૫૬ | | ૪૫૬ | ||
Line 2,343: | Line 2,365: | ||
|- | |- | ||
| ૪૭૧ | | ૪૭૧ | ||
|લક્ષ્મીનારાયણ ૨. વ્યાસ ‘સ્વપ્નસ્થ’ | |લક્ષ્મીનારાયણ ૨. વ્યાસ ‘સ્વપ્નસ્થ’ | ||
|[૧૩-૧૧-૧૯૧૩] | |[૧૩-૧૧-૧૯૧૩] | ||
|૯-૧૩૬ | |૯-૧૩૬ | ||
Line 2,380: | Line 2,402: | ||
|વલ્લભજી ભા. મહેતા | |વલ્લભજી ભા. મહેતા | ||
|[૧૮૮૫/૮૬?] | |[૧૮૮૫/૮૬?] | ||
| ૨-૧૦૨ |- | | ૨-૧૦૨ | ||
|- | |||
| ૪૭૯ | | ૪૭૯ | ||
|વલ્લભજી હ. આચાર્ય | |વલ્લભજી હ. આચાર્ય | ||
|[૨૬-૬-૧૮૪૦ : ૧૧-૧-૧૯૧૧] | |[૨૬-૬-૧૮૪૦ : ૧૧-૧-૧૯૧૧] | ||
|૭-૨૧૬ |- | |૭-૨૧૬ | ||
|- | |||
| ૪૮૦ | | ૪૮૦ | ||
|વલ્લભદાસ પો. શેઠ | |વલ્લભદાસ પો. શેઠ | ||
Line 2,408: | Line 2,432: | ||
|વાડીલાલ મો. શાહ | |વાડીલાલ મો. શાહ | ||
|[૧૧-૭–૧૮૭૮ : ૨૧-૧૧-૧૯૩૧] | |[૧૧-૭–૧૮૭૮ : ૨૧-૧૧-૧૯૩૧] | ||
|૬-૧૩૧ |- | |૬-૧૩૧ | ||
|- | |||
| ૪૮૫ | | ૪૮૫ | ||
|વાસુદેવ રા. શેલત | |વાસુદેવ રા. શેલત | ||
Line 2,447: | Line 2,472: | ||
|(લેડી) વિદ્યાબહેન ૨. નીલકંઠ | |(લેડી) વિદ્યાબહેન ૨. નીલકંઠ | ||
|[૧-૬-૧૮૭૬ : ૭-૧૨-૧૯૫૮] | |[૧-૬-૧૮૭૬ : ૭-૧૨-૧૯૫૮] | ||
|૩-૭૯ |- | |૩-૭૯ | ||
|- | |||
| ૪૯૩ | | ૪૯૩ | ||
|(મુનિશ્રી) વિદ્યાવિજયજી | |(મુનિશ્રી) વિદ્યાવિજયજી | ||
|[૨૧-૧૧-૧૮૯૧ : ૨૧-૧૨-૧૯૫૪] | |[૨૧-૧૧-૧૮૯૧ : ૨૧-૧૨-૧૯૫૪] | ||
|૨-૧૨૮ | |૨-૧૨૮ | ||
|- | |||
| ૪૯૪ | | ૪૯૪ | ||
|વિદ્યાશંકર ક. આચાર્ય | |વિદ્યાશંકર ક. આચાર્ય | ||
Line 2,530: | Line 2,557: | ||
|શંકરલાલ ગં. શાસ્ત્રી | |શંકરલાલ ગં. શાસ્ત્રી | ||
|[૨-૫-૧૯૦૨ : ૧–૧–૧૯૪૬] | |[૨-૫-૧૯૦૨ : ૧–૧–૧૯૪૬] | ||
|૯-૧૩૭ |- | |૯-૧૩૭ | ||
|- | |||
| ૫૧૦ | | ૫૧૦ | ||
|શંકરલાલ મ કવિ | |શંકરલાલ મ કવિ | ||
Line 2,538: | Line 2,566: | ||
| ૫૧૧ | | ૫૧૧ | ||
|શંકરલાલ મ. પંડ્યા ‘મણિકાન્ત’ | |શંકરલાલ મ. પંડ્યા ‘મણિકાન્ત’ | ||
|[૧૮૮૩/૮૪ -૧૯૨૬/૨૭]| ૯-૮૯ | |[૧૮૮૩/૮૪ -૧૯૨૬/૨૭] | ||
| ૯-૮૯ | |||
|- | |- | ||
| ૫૧૨ | | ૫૧૨ | ||
Line 2,643: | Line 2,672: | ||
|સુરસિંહજી ત. ગોહિલ ‘કલાપી’ | |સુરસિંહજી ત. ગોહિલ ‘કલાપી’ | ||
|[૨૬-૧-૧૮૭૪ : ૧૦-૬-૧૯૦૦] | |[૨૬-૧-૧૮૭૪ : ૧૦-૬-૧૯૦૦] | ||
|૧૦-૧૦૩ |- | |૧૦-૧૦૩ | ||
|- | |||
| ૫૩૩ | | ૫૩૩ | ||
|સુરેશ ચ. દીક્ષિત | |સુરેશ ચ. દીક્ષિત | ||
Line 2,702: | Line 2,732: | ||
|હરદાન પી. નરેલા | |હરદાન પી. નરેલા | ||
|[૩૧-૮-૧૯૦૨] | |[૩૧-૮-૧૯૦૨] | ||
| ૯-૧૪૩ |- | | ૯-૧૪૩ | ||
|- | |||
| ૫૪૫ | | ૫૪૫ | ||
|હરભાઈ દુ. ત્રિવેદી | |હરભાઈ દુ. ત્રિવેદી | ||
Line 2,721: | Line 2,752: | ||
|હરિપ્રસાદ ગૌ. ભટ્ટ ‘મસ્તફકીર’ | |હરિપ્રસાદ ગૌ. ભટ્ટ ‘મસ્તફકીર’ | ||
|[૧૮૯૭] | |[૧૮૯૭] | ||
| ૩-૮૬ |- | | ૩-૮૬ | ||
|- | |||
| ૫૪૯ | | ૫૪૯ | ||
|હરિપ્રસાદ ગં. શાસ્ત્રી | |હરિપ્રસાદ ગં. શાસ્ત્રી | ||
Line 2,735: | Line 2,767: | ||
|હરિરાય ભ. બૂચ | |હરિરાય ભ. બૂચ | ||
|(૨૨-૮-૧૮૮૧ : ૧-૮-૧૯૬૨] | |(૨૨-૮-૧૮૮૧ : ૧-૮-૧૯૬૨] | ||
|૧-૨૦૮ |- | |૧-૨૦૮ | ||
|- | |||
| ૫૫૨ | | ૫૫૨ | ||
|હરિલાલ ન. વ્યાસ | |હરિલાલ ન. વ્યાસ | ||
Line 2,779: | Line 2,812: | ||
|હરિહર પ્રા. ભટ્ટ | |હરિહર પ્રા. ભટ્ટ | ||
|[૩૦-૪-૧૮૯૫) | |[૩૦-૪-૧૮૯૫) | ||
|૯-૧૪૬ |- | |૯-૧૪૬ | ||
|- | |||
| ૫૬૧ | | ૫૬૧ | ||
|હસમુખલાલ મ. કાજી | |હસમુખલાલ મ. કાજી | ||
|[૧૨-૪-૧૯૦૫]| ૩-૮૯ |- | |[૧૨-૪-૧૯૦૫] | ||
| ૩-૮૯ | |||
|- | |||
| ૫૬૨ | | ૫૬૨ | ||
|હસિતકાન્ત હ. બૂચ | |હસિતકાન્ત હ. બૂચ | ||
Line 2,804: | Line 2,840: | ||
|- | |- | ||
| ૫૬૬ | | ૫૬૬ | ||
|હાશિમ યુસુફ ભરૂચા | |હાશિમ યુસુફ ભરૂચા ‘ઝાર' રાંદેરી | ||
|[૧–૧૧-૧૮૮૭] | |[૧–૧૧-૧૮૮૭] | ||
|૯-૧૪૭ |- | |૯-૧૪૭ | ||
|- | |||
| ૫૬૭ | | ૫૬૭ | ||
|(મુનિશ્રી) હિમાંશુવિજયજી | |(મુનિશ્રી) હિમાંશુવિજયજી | ||
|[એપ્રિલ ૧૯૦૪ : ૧-૫-૧૯૩૭] | |[એપ્રિલ ૧૯૦૪ : ૧-૫-૧૯૩૭] | ||
|૫-૧૮૮ | |૫-૧૮૮ | ||
|- | |||
| ૫૬૮ | | ૫૬૮ | ||
|હિંમતલાલ ગ. અંજારિયા | |હિંમતલાલ ગ. અંજારિયા | ||
Line 2,842: | Line 2,880: | ||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
</center> |