User:Meghdhanu/Sandbox/Samagra Suchi: Difference between revisions

no edit summary
(યોગેશ જોષીની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ in સંપાદન Removed)
No edit summary
 
(19 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 137: Line 137:
|-
|-
| {{autorow}} || [[ નીતિન મહેતાનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — નીતિન મહેતાનાં કાવ્યો ]] || કમલ વોરા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[ નીતિન મહેતાનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — નીતિન મહેતાનાં કાવ્યો ]] || કમલ વોરા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
| {{autorow}} || [[પન્ના નાયકની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — પન્ના નાયકની કવિતા ]] || સંધ્યા ભટ્ટ : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો ]] || હસિત મહેતા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[ મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો ]] || હસિત મહેતા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
Line 148: Line 150:
| {{autorow}} || [[રમણીક અગ્રાવતની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રમણીક અગ્રાવતની કવિતા ]] || યોગેશ વૈદ્ય : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[રમણીક અગ્રાવતની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રમણીક અગ્રાવતની કવિતા ]] || યોગેશ વૈદ્ય : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[રમણીક સોમેશ્વરની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રમણીક સોમેશ્વરની કવિતા]] || ધીરેન્દ્ર મહેતા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
| {{autorow}} || [[રાજેન્દ્ર પટેલની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રાજેન્દ્ર પટેલની કવિતા]] || દક્ષા ભાવસાર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
| {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
| {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" |
|-
|-
Line 465: Line 471:
|-
|-
| {{autorow}} || [[જાળિયું]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા  || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" |
| {{autorow}} || [[જાળિયું]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા  || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" |
|-
| {{autorow}} || [[જેલ-ઑફિસની બારી]] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || ટૂંકી વાર્તા  || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[તખુની વાર્તા]] ||અજિત ઠાકોર|| ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" |
| {{autorow}} || [[તખુની વાર્તા]] ||અજિત ઠાકોર|| ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" |
Line 719: Line 723:
| {{autorow}} || [[ગામવટો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
| {{autorow}} || [[ગામવટો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
|-
|-
<!-- | {{autorow}} || [[ગુજરાતી અંગત નિબંધો]] || રમણ સોની  : સંપાદક || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
|- -->
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી નિબંધ-સંપદા|ગુજરાતી નિબંધસંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી નિબંધ-સંપદા|ગુજરાતી નિબંધસંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
|-
|-
Line 730: Line 736:
|-
|-
|  {{autorow}}  || [https://issuu.com/ekatra/docs/013_darshan_ane_chintan_pandit_sukhlal?fr=sY2VjYzUzMjcxNDk દર્શન અને ચિંતન]  || સુખલાલ સંઘવી || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
|  {{autorow}}  || [https://issuu.com/ekatra/docs/013_darshan_ane_chintan_pandit_sukhlal?fr=sY2VjYzUzMjcxNDk દર્શન અને ચિંતન]  || સુખલાલ સંઘવી || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[દૃશ્યાવલી]] || ભોળાભાઈ પટેલ || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
| {{autorow}} || [[દૃશ્યાવલી]] || ભોળાભાઈ પટેલ || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" |
Line 808: Line 813:
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/ramanlalsoninivartao/ રમણલાલ સોનીની ૫૦ ઉત્તમ બાળવાર્તાઓ (અને વાર્તા-પઠન)] || રમણ સોની : સંપાદક || બાળસાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FF00FF;" |
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/ramanlalsoninivartao/ રમણલાલ સોનીની ૫૦ ઉત્તમ બાળવાર્તાઓ (અને વાર્તા-પઠન)] || રમણ સોની : સંપાદક || બાળસાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FF00FF;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા]] || સંપાદક : શ્રદ્ધા ત્રિવેદી  || બાળસાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FF00FF;" |
<!-- | {{autorow}} || [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા]] || સંપાદક : શ્રદ્ધા ત્રિવેદી  || બાળસાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FF00FF;" |
|-
|- -->


<!-- ભાષા અને વ્યાકરણ -->
<!-- ભાષા અને વ્યાકરણ -->
Line 817: Line 822:
| {{autorow}} || [[ભાષા, સમાજ અને સાહિત્ય]] || યોગેન્દ્ર ધીરુભાઈ વ્યાસ || ભાષા અને વ્યાકરણ || style="width: 2px; background-color: #BF8130;" |
| {{autorow}} || [[ભાષા, સમાજ અને સાહિત્ય]] || યોગેન્દ્ર ધીરુભાઈ વ્યાસ || ભાષા અને વ્યાકરણ || style="width: 2px; background-color: #BF8130;" |
|-
|-
<!--| {{autorow}} || [[ભારતીય કાવ્યસિદ્ધાંત]] || જયંત કોઠારી, નટુભાઈ રાજપરા || ભાષા અને વ્યાકરણ || style="width: 2px; background-color: #BF8130;" |
|- -->


<!-- મધ્યકાલીન સંપાદન -->
<!-- મધ્યકાલીન સાહિત્ય -->


| {{autorow}} || [[અભિમન્યુ આખ્યાન]] || ભરત ખેની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
| {{autorow}} || [[અભિમન્યુ આખ્યાન]] || ભરત ખેની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ઓખાહરણ]] || હૃષીકેશ રાવલ : સંપાદક || મધ્યકાલીન સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
| {{autorow}} || [[ઓખાહરણ]] || હૃષીકેશ રાવલ : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[કુંવરબાઈનું મામેરું]] || રમણ સોની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
| {{autorow}} || [[કુંવરબાઈનું મામેરું]] || રમણ સોની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ચંદ્રહાસ આખ્યાન]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || મધ્યકાલીન સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
| {{autorow}} || [[ચંદ્રહાસ આખ્યાન]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/madhyakanin-gujarati-kavyasampada મધ્યકાલીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા] || રમણ સોની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/madhyakanin-gujarati-kavyasampada મધ્યકાલીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા] || રમણ સોની : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[સુદામાચરિત્ર]] || દર્શના ધોળકિયા : સંપાદક || મધ્યકાલીન સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
| {{autorow}} || [[સુદામાચરિત્ર]] || દર્શના ધોળકિયા : સંપાદક || મધ્યકાલીન સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FFDAB9;" |
|-
|-


Line 1,002: Line 1,009:
|-
|-
| {{autorow}} || [[આત્માની માતૃભાષા | આત્માની માતૃભાષા — ઉમાશંકર જોશી નાં કાવ્યોના આસ્વાદો]] || યોગેશ જોષી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[આત્માની માતૃભાષા | આત્માની માતૃભાષા — ઉમાશંકર જોશી નાં કાવ્યોના આસ્વાદો]] || યોગેશ જોષી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[આધુનિક કવિતાપ્રવાહ]] || જયન્ત પાઠક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ|આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ|આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
Line 1,007: Line 1,016:
| {{autorow}} || [[આંગણે ટહુકે કોયલ]] || નીલેશ પંડ્યા || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[આંગણે ટહુકે કોયલ]] || નીલેશ પંડ્યા || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ ઈશ્વર પેટલીકર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ડૉ. મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
<!-- | {{autorow}} || [[ ઈશ્વર પેટલીકર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ડૉ. મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|- -->
| {{autorow}} || [[ઉમાશંકરનો વાગ્વૈભવ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ઉમાશંકરનો વાગ્વૈભવ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
Line 1,025: Line 1,034:
| {{autorow}} || [[કિંચિત્]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[કિંચિત્]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ખબરદાર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
<!-- | {{autorow}} || [[ખબરદાર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|- -->
| {{autorow}} || [[ગિરિધરો અને પિચ્છધરોની વચ્ચે]] || રમણ સોની || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ગિરિધરો અને પિચ્છધરોની વચ્ચે]] || રમણ સોની || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
Line 1,052: Line 1,061:
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/be-dayaka-char-kevin બે દાયકા ચાર કવિઓ ] || ચિનુ મોદી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/be-dayaka-char-kevin બે દાયકા ચાર કવિઓ ] || ચિનુ મોદી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[ભારતીય કાવ્યસિદ્ધાંત]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત'  ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત'  ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
Line 1,063: Line 1,074:
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની : સંપાદક|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
<!-- | {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની : સંપાદક|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|- -->
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
<!-- | {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|- -->
| {{autorow}} || [[સંસ્કૃત કાવ્યશાસ્ત્રની આધુનિક કૃતિવિવેચનમાં પ્રસ્તુતતા]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[સંસ્કૃત કાવ્યશાસ્ત્રની આધુનિક કૃતિવિવેચનમાં પ્રસ્તુતતા]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ સાહિત્યચર્યા|સાહિત્યચર્યા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ સાહિત્યચર્યા|સાહિત્યચર્યા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[સ્વાતંત્ર્યોત્તર ગુજરાતી કવિતા]] || દક્ષા વ્યાસ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ સ્વાધ્યાયલોક|સ્વાધ્યાયલોક: ૧ — ૮ ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ સ્વાધ્યાયલોક|સ્વાધ્યાયલોક: ૧ — ૮ ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
Line 1,144: Line 1,157:
|-
|-
| {{autorow}} || [[નવલકથાપરિચયકોશ]] || જયેશ ભોગાયતા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
| {{autorow}} || [[નવલકથાપરિચયકોશ]] || જયેશ ભોગાયતા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
|-
| {{autorow}} || [[પરિષદ-પ્રમુખનાં ભાષણો]] || ગુજરાતી સાહિત્ય પરિષદના પ્રમુખશ્રીઓ || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ'સૂચિ|પ્રત્યક્ષ — સૂચિ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ'સૂચિ|પ્રત્યક્ષ — સૂચિ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
Line 1,161: Line 1,172:
| {{autorow}} || [https://sanchayan-suchi.glide.page સંચયન-સૂચિ  ] || અતુલ રાવલ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
| {{autorow}} || [https://sanchayan-suchi.glide.page સંચયન-સૂચિ  ] || અતુલ રાવલ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [https://kshitijsuchi.glide.page ક્ષિતિજ-સૂચિ] || રાઘવ ભરવાડ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
| {{autorow}} || [[ક્ષિતિજ—વર્ગીકૃત સૂચિ|ક્ષિતિજ-સૂચિ]] || રાઘવ ભરવાડ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" |
|-
|-


Line 1,193: Line 1,204:
|-
|-
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/runanubandh/ ઋણાનુબંધ] || પન્ના નાયક || સમગ્ર સાહિત્ય  || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" |
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/runanubandh/ ઋણાનુબંધ] || પન્ના નાયક || સમગ્ર સાહિત્ય  || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" |
|-
| {{autorow}} || [[પરિષદ-પ્રમુખનાં ભાષણો]] || ગુજરાતી સાહિત્ય પરિષદના પ્રમુખશ્રીઓ || સંપાદન  || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ભારતીય કથાવિશ્વ|ભારતીય કથાવિશ્વ શ્રેણી]] || શિરીષ પંચાલ : સંપાદક || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" |
| {{autorow}} || [[ભારતીય કથાવિશ્વ|ભારતીય કથાવિશ્વ શ્રેણી]] || શિરીષ પંચાલ : સંપાદક || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" |
Line 1,242: Line 1,255:
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/magazine/pdf/LC_2_SS_Jun%202023_Final.pdf સાહિત્યિક સંરસન - લિટરરી કૉન્સોર્ટિયમ — ૨] || સુમન શાહ : સંપાદક || સામયિક-સંકલન || style="width: 2px; background-color: #E6E6FA;" |
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/magazine/pdf/LC_2_SS_Jun%202023_Final.pdf સાહિત્યિક સંરસન - લિટરરી કૉન્સોર્ટિયમ — ૨] || સુમન શાહ : સંપાદક || સામયિક-સંકલન || style="width: 2px; background-color: #E6E6FA;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[સાહિત્યિક સંરસન — ૩]] || સુમન શાહ : તન્ત્રી || સામાયિક-સંકલન || style="width: 2px; background-color: #E6E6FA;" |
| {{autorow}} || [[સાહિત્યિક સંરસન — ૩|સાહિત્યિક સંરસન - લિટરરી કૉન્સોર્ટિયમ — ૩]] || સુમન શાહ : તન્ત્રી || સામાયિક-સંકલન || style="width: 2px; background-color: #E6E6FA;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[સુરેશ જોષીનાં સામયિકો|સુરેશ જોષીનાં સામયિકો (સર્વ સામગ્રી)]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ : સંકલન || સામયિક-સંકલન || style="width: 2px; background-color: #E6E6FA;" |
| {{autorow}} || [[સુરેશ જોષીનાં સામયિકો|સુરેશ જોષીનાં સામયિકો (સર્વ સામગ્રી)]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ : સંકલન || સામયિક-સંકલન || style="width: 2px; background-color: #E6E6FA;" |