31,617
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| (One intermediate revision by the same user not shown) | |||
| Line 152: | Line 152: | ||
| {{autorow}} || [[રમણીક સોમેશ્વરની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રમણીક સોમેશ્વરની કવિતા]] || ધીરેન્દ્ર મહેતા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[રમણીક સોમેશ્વરની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રમણીક સોમેશ્વરની કવિતા]] || ધીરેન્દ્ર મહેતા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રાજેન્દ્ર પટેલની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રાજેન્દ્ર પટેલની કવિતા]] || દક્ષા ભાવસાર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |- | ||
| Line 1,059: | Line 1,061: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/be-dayaka-char-kevin બે દાયકા ચાર કવિઓ ] || ચિનુ મોદી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/be-dayaka-char-kevin બે દાયકા ચાર કવિઓ ] || ચિનુ મોદી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ભારતીય કાવ્યસિદ્ધાંત]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત' ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત' ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||