વાર્તાનું શાસ્ત્ર/ભંડારોની યાદી: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(5 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 1: Line 1:
{{SetTitle}}
{{SetTitle}}
{{Heading|વાર્તા ભંડારોની યાદી }}
{{Heading|વાર્તા ભંડારોની યાદી }}
{{Poem2Open}}
<center>
 
{|style="border-right:0px #000 solid;width=80%;padding-right:0.5em;"
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:350px;padding-right:0.5em;"
|-
|-
|અઢાર પુરાણો  
|અઢાર પુરાણો  
Line 101: Line 100:
|...  ...  ...  ...
|...  ...  ...  ...
|-
|-
|ગિરીશભાઈની વાર્તાઓ ગિરીશ મ. ભટ્ટ  
|ગિરીશભાઈની વાર્તાઓ ગિરીશ મ. ભટ્ટ {{gap}}
|-
|-
|ગુજરાતી બાળમિત્ર ૧-૨                                     
|ગુજરાતી બાળમિત્ર ૧-૨                                     
Line 245: Line 244:
|-
|-
|પાંચવાતો     
|પાંચવાતો     
|-                                                     
|.. ...  ...  ...        
|.. ...  ...  ...                                         .           
|-   
|પૃથુરાજ ચહુઆણ                                                   
|પૃથુરાજ ચહુઆણ                                                   
|મણિલાલ છબારામ  
|મણિલાલ છબારામ  
Line 488: Line 487:
|-
|-
|હોથલ પદમણી  
|હોથલ પદમણી  
|}                                                   
| ...  ...  ...  ...                               
| ...  ...  ...  ...                               
{{Poem2Close}}
|}  
<hr>
<center>
{{reflist}}
{{center|❋ ❋ ❋}}
{{center|❋}}
<br>
<br>
{{HeaderNav2
{{HeaderNav2