નારીસંપદાઃ નાટક: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 88: | Line 88: | ||
::[[નારીસંપદાઃ નાટક/ભવની ભવાઈ|ભવની ભવાઈ]] | ::[[નારીસંપદાઃ નાટક/ભવની ભવાઈ|ભવની ભવાઈ]] | ||
<big>{{gap|1em}}'''ભાગ—૪ *અનુવાદ'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
| {{gap}}* અનુવાદ | |||
| અનુવાદક | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રણયના રંગ|૧. પ્રણયના રંગ]] | |||
| રંભાબનેન ગાંધી | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/હેડા ગાલ્લર|૨. હેડા ગાલ્લર]] | |||
| મેઘલતા મહેતા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/એ જન્મ્યો જ નથી|૪. એ જન્મ્યો જ નથી.]] | |||
| | |||
|} | |||
<big>{{gap|1em}}'''ભાગ—૫ * એકાંકી'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આંખે પાટા|૧. આંખે પાટા]] | |||
| હંસાબહેન મહેતા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/અદલાબદલી|૨. અદલાબદલી]] | |||
| રંભાબહેન ગાંધી | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/સંપેતરૂ|૩. સંપેતરૂ]] | |||
| ઈન્દુમતી મહેતા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/અમે એકલાં એકલાં|૪. અમે એકલાં એકલાં]] | |||
| પ્રજ્ઞા પટેલ | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/|નારીસંપદાઃ નાટક/]] | |||
| | |||
|} | |||
[[Category:નાટક]] | [[Category:નાટક]] | ||
Revision as of 02:45, 3 November 2024
અનુક્રમ
ભાગ—૧ * દીર્ઘ નાટક
| * ૧. સાવિત્રી | હંસાબહેન મહેતા |
| * ૨. કુમારદેવી | લીલાવતી મુનશી |
| * ૩. ઘર લખોટી | ભારતી સારાભાઈ |
| * ૪. કલ્પના કોની ? | રંભાબહેન ગાંધી |
| * ૫. આ છે કારાગાર | વર્ષા અડાલજા |
| * ૬. મિલીના ઘર તરફ | યામિની વ્યાસ |
| * ૭. મીરાં | સ્નેહા દેસાઈ |
| * ૮. સંજીવની જળ—છળ | રાજેશ્વરી પટેલ |
ભાગ—૨ * જન જાગૃતિ માટેનાં શેરી નાટકો
| * જનજાગૃતિ માટેનાં શેરી નાટકો | સરૂપ ધ્રુવ |
| * ૧. દિલમાં છે એક આશ | સરૂપ ધ્રુવ |
| * ૨. મેગાસિટી મેં મચ ગયા શોર | સરૂપ ધ્રુવ |
| * ૩. રાજીનો સનેડો | સ્વાતિ મેઢ |
| * ૪. દીકી સ્પેશ્યલ | નિર્ઝરી મહેતા |
| * ૫. તાકધીનાધીન | લતા હિરાણી |
ભાગ—૪ *અનુવાદ
| * અનુવાદ | અનુવાદક |
| * ૧. પ્રણયના રંગ | રંભાબનેન ગાંધી |
| * ૨. હેડા ગાલ્લર | મેઘલતા મહેતા |
| * ૩. જેણે લાહોર નથી જોયું | |
| * ૪. એ જન્મ્યો જ નથી. |
ભાગ—૫ * એકાંકી
| * ૧. આંખે પાટા | હંસાબહેન મહેતા |
| * ૨. અદલાબદલી | રંભાબહેન ગાંધી |
| * ૩. સંપેતરૂ | ઈન્દુમતી મહેતા |
| * ૪. અમે એકલાં એકલાં | પ્રજ્ઞા પટેલ |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ | |
| * નારીસંપદાઃ નાટક/ |