31,377
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 223: | Line 223: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}(૧૯૨૩) | | {{gap}}(૧૯૨૩) | ||
| | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ચતુર કાગડો|ચતુર કાગડો]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/એક છે માખણલાલ|એક છે માખણલાલ]] | ||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/વીંટીનો ચોર પકડાયો|વીંટીનો ચોર પકડાયો]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બુધાકાકા|બુધાકાકા]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ગધુજીનું દોઢડહાપણ|ગધુજીનું દોઢડહાપણ] | |||
|- | |- | ||
| {{gap}}જયવતી કાજી | | {{gap}}જયવતી કાજી | ||