સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ/૧૯૧૧-૧૯૨૦: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
Line 874: | Line 874: | ||
|- | |- | ||
| <small>અસ્માની ચલ્લી ૧૯૫૫</small> | | <small>અસ્માની ચલ્લી ૧૯૫૫</small> | ||
|- | |||
| વ્યાસ બાકુભાઈ ભાઈશંકર | |||
| '''૨૫-૮-૧૯૧૫,''' | |||
| ૬-૧૨-૨૦૦૬, | |||
|- | |||
| <small>સાત એકાંકી ૧૯૯૯</small> | |||
|- | |- | ||
| મોદી ચંદ્રકાન્ત મણિલાલ | | મોદી ચંદ્રકાન્ત મણિલાલ |