એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
(+ અમૃતા) |
(→) |
||
Line 282: | Line 282: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી કાવ્યસંપદા – ઉમાશંકરવિશેષ]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી કાવ્યસંપદા – ઉમાશંકરવિશેષ]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[પ્રથમ સ્નાન]] || ભૂપેશ અધ્વર્યુ || કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |