સમગ્ર સૂચિ: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
(+પ્રતિસાદ) |
No edit summary |
||
Line 611: | Line 611: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પ્રતિસાદ]] || મંજુ ઝવેરી || નિબંધ | | {{autorow}} || [[પ્રતિસાદ]] || મંજુ ઝવેરી || નિબંધ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અન્વેષણા]] || ભોગીલાલ સાંડેસરા || પ્રકીર્ણ | |||
|} | |} |