User:Meghdhanu/sandbox/Ggb: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 96: | Line 96: | ||
|align=center|'''[[The Diary of a Young Girl|ધ ડાયરીઑફ એ યંગ ગર્લ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>બીજા વિશ્વયુદ્ધ વખતે સંતાઈ અને ગુપ્તવાસમાં<br> રહેલી એક યહૂદી છોકરીનો વિશ્વવિખ્યાત વૃતાંત.</small></span> | |align=center|'''[[The Diary of a Young Girl|ધ ડાયરીઑફ એ યંગ ગર્લ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>બીજા વિશ્વયુદ્ધ વખતે સંતાઈ અને ગુપ્તવાસમાં<br> રહેલી એક યહૂદી છોકરીનો વિશ્વવિખ્યાત વૃતાંત.</small></span> | ||
|align=center|'''[[Alexander the Great|મહારાજાધિરાજ એલેકઝાન્ડ્ર]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>મેકેડૉનીઅન જે વિશ્વવિજેતા બન્યા.</small></span> | |align=center|'''[[Alexander the Great|મહારાજાધિરાજ એલેકઝાન્ડ્ર]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100% "><small>મેકેડૉનીઅન જે વિશ્વવિજેતા બન્યા.</small></span> | ||
|- | |||
|align=center|[[File:Becoming-Title.jpg|center|170px|link=Becoming]] | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|- | |||
|align=center|'''[[Becoming|બિકમિંગ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>યુનાઈટેડ સ્ટેટ્સના ભૂતપૂર્વ ફર્સ્ટ લેડીના <br> પ્રેરણાદાયક, બલિષ્ઠ અને અંગત સંસ્મરણો. </small></span> | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|- | |- | ||
|} | |} |