ગ્રંથ અને ગ્રંથકાર : પુસ્તક ૧૧મું/ગ્રંથકારોની સૂચિ: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 635: | Line 635: | ||
| ૧૨૫ | | ૧૨૫ | ||
|ચીમનલાલ ડા. દલાલ | |ચીમનલાલ ડા. દલાલ | ||
|[૧૮૮૧ માર્ચ-એપ્રિલ ?]| ૮-૧૦૫ |- | |[૧૮૮૧ માર્ચ-એપ્રિલ ?]| ૮-૧૦૫ | ||
|- | |||
| ૧૨૬ | | ૧૨૬ | ||
|ચીમનલાલ દા. ત્રિપાઠી | |ચીમનલાલ દા. ત્રિપાઠી |