31,409
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 811: | Line 811: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[વિભાવના]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[વિભાવના]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[વીક્ષા અને નિરીક્ષા]]||નગીનદાસ પારેખ|| વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||