સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ/૧૮૫૧-૧૮૬૦: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 142: | Line 142: | ||
|- | |- | ||
| <small>ભાગ્યમહોદય ૧૮૯૦ આસપાસ</small> | | <small>ભાગ્યમહોદય ૧૮૯૦ આસપાસ</small> | ||
|- | |||
| | |||
| '''''' | |||
| | |||
|- | |||
| <small></small> | |||
|} | |} |