સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ/૧૮૫૧-૧૮૬૦: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 203: | Line 203: | ||
|- | |- | ||
| <small>અમરુશતક ૧૮૯૨</small> | | <small>અમરુશતક ૧૮૯૨</small> | ||
|- | |||
| ભેદવારે સાપુર નસરવાનજી | |||
| '''૧૮૫૯,''' | |||
| ૧૯૧૬, | |||
|- | |||
| <small>હક ઈન્સાફ યાને મૂંગો માર ૧૮૯૬</small> | |||
|} | |} |