એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
(→) |
(→) |
||
Line 311: | Line 311: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ઉદયન ઠક્કરનાં ઉત્તમ કાવ્યો]] ||ઉદયન ઠક્કર|| કવિતા | | {{autorow}} || [[ઉદયન ઠક્કરનાં ઉત્તમ કાવ્યો]] ||ઉદયન ઠક્કર|| કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અનુનય]] ||જયન્ત પાઠક|| કવિતા | |||
|- | |- | ||
|} | |} |