એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

+૧
No edit summary
(+૧)
 
Line 689: Line 689:
|-
|-
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ’_પત્રસેતુ]] || રતિલાલ કા. રોહિત || પ્રકીર્ણ || પત્ર સંપાદન
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ’_પત્રસેતુ]] || રતિલાલ કા. રોહિત || પ્રકીર્ણ || પત્ર સંપાદન
|-
| {{autorow}} || [[આથમણી કોરનો ઉજાશ]] || દેવિકા ધ્રુવ, નયના પટેલ || પ્રકીર્ણ || પત્રો
|-
|-
|}
|}