32,579
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 549: | Line 549: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ’_પત્રસેતુ]] || રતિલાલ કા. રોહિત|| પ્રકીર્ણ || style="width: 2px; background-color: #4B0082;" | | | {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ’_પત્રસેતુ]] || રતિલાલ કા. રોહિત|| પ્રકીર્ણ || style="width: 2px; background-color: #4B0082;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[આથમણી કોરનો ઉજાશ]] || દેવિકા ધ્રુવ, નયના પટેલ || પ્રકીર્ણ || style="width: 2px; background-color: #4B0082;" | | |||
|- | |- | ||