નારીસંપદાઃ નાટક: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 60: | Line 60: | ||
|} | |} | ||
<big>{{gap|1em}}'''ભાગ—૨ * જન જાગૃતિ માટેનાં શેરી નાટકો'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જનજાગૃતિ માટેનાં શેરી નાટકો|જનજાગૃતિ માટેનાં શેરી નાટકો]] | |||
| સરૂપ ધ્રુવ | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/દિલમાં છે એક આશ |૧. દિલમાં છે એક આશ]] | |||
| સરૂપ ધ્રુવ | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/મેગાસિટી મેં મચ ગયા શોર|૨. મેગાસિટી મેં મચ ગયા શોર ]] | |||
| સરૂપ ધ્રુવ | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/રાજીનો સનેડો|૩. રાજીનો સનેડો]] | |||
| સ્વાતિ મેઢ | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/દીકી સ્પેશ્યલ|૪. દીકી સ્પેશ્યલ]] | |||
| નિર્ઝરી મહેતા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/તાકધીનાધીન|૫. તાકધીનાધીન]] | |||
| લતા હિરાણી | |||
|} | |||
{{page break|label=}} | {{page break|label=}} | ||
[[Category:નાટક]] | [[Category:નાટક]] | ||
Revision as of 01:40, 16 September 2024
[[|300px|frameless|center]]
નારીસંપદાઃ નાટક
સંપાદનઃ મીનળ દવે
અનુક્રમ
ભાગ—૧ * દીર્ઘ નાટક
| * ૧. સાવિત્રી | હંસાબહેન મહેતા |
| * ૨. કુમારદેવી | લીલાવતી મુનશી |
| * ૩. ઘર લખોટી | ભારતી સારાભાઈ |
| * ૪. કલ્પના કોની ? | રંભાબહેન ગાંધી |
| * ૫. આ છે કારાગાર | વર્ષા અડાલજા |
| * ૬. મિલીના ઘર તરફ | યામિની વ્યાસ |
| * ૭. મીરાં | સ્નેહા દેસાઈ |
| * ૮. સંજીવની જળ—છળ | રાજેશ્વરી પટેલ |
ભાગ—૨ * જન જાગૃતિ માટેનાં શેરી નાટકો
| * જનજાગૃતિ માટેનાં શેરી નાટકો | સરૂપ ધ્રુવ |
| * ૧. દિલમાં છે એક આશ | સરૂપ ધ્રુવ |
| * ૨. મેગાસિટી મેં મચ ગયા શોર | સરૂપ ધ્રુવ |
| * ૩. રાજીનો સનેડો | સ્વાતિ મેઢ |
| * ૪. દીકી સ્પેશ્યલ | નિર્ઝરી મહેતા |
| * ૫. તાકધીનાધીન | લતા હિરાણી |