31,764
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 937: | Line 937: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન | | {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[ભજનરસ]]|| મકરન્દ દવે|| વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||