એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

()
()
Line 939: Line 939:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[ભજનરસ]]|| મકરન્દ દવે|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[ભજનરસ]]|| મકરન્દ દવે|| વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[શેક્‌સ્પિયર]]|| સંતપ્રસાદ ભટ્ટ|| વિવેચન
|-
|-
|}
|}