એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

()
()
Line 941: Line 941:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[શેક્‌સ્પિયર]]|| સંતપ્રસાદ ભટ્ટ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[શેક્‌સ્પિયર]]|| સંતપ્રસાદ ભટ્ટ|| વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન
|-
|-
|}
|}