32,111
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 581: | Line 581: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગાંધીજી વિરૂદ્ધ ગુરુદેવ]] || શૈલેશ પારેખ: વિભાવના અને સંકલન || નાટક | | {{autorow}} || [[ગાંધીજી વિરૂદ્ધ ગુરુદેવ]] || શૈલેશ પારેખ: વિભાવના અને સંકલન || નાટક | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મિથ્યાભિમાન]] || દલપતરામ || નાટક | |||
|} | |} | ||