32,111
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 581: | Line 581: | ||
| ૧૯૪૪ | | ૧૯૪૪ | ||
| પ્રભુદાસ પટેલ | | પ્રભુદાસ પટેલ | ||
|- | |||
| ૨૯ | | ૨૯ | ||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/વિજય શાસ્ત્રી|વિજય શાસ્ત્રી]] | | [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/વિજય શાસ્ત્રી|વિજય શાસ્ત્રી]] | ||