ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 116: Line 116:
| ૧૮૯૦ <!--unknown-->
| ૧૮૯૦ <!--unknown-->
| શિલ્પી બુરેઠા
| શિલ્પી બુરેઠા
|-
| ૧૨
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ઇન્દુલાલ યાજ્ઞિક|ઇન્દુલાલ યાજ્ઞિક]]
| ૧૮૯૨  <!-- February 22, 1892 -->
| જયેશ ભોગાયતા
|-
|-
| ૧૧  
| ૧૧  
Line 121: Line 126:
| ૧૮૯૨  <!-- 12 May 1892 -->
| ૧૮૯૨  <!-- 12 May 1892 -->
| વેદાન્ત પુરોહિત
| વેદાન્ત પુરોહિત
|-
| ૧૨
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ઇન્દુલાલ યાજ્ઞિક|ઇન્દુલાલ યાજ્ઞિક]]
| ૧૮૯૨  <!-- February 22, 1892 -->
| જયેશ ભોગાયતા
|-
|-
| ૧૩  
| ૧૩