32,111
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 116: | Line 116: | ||
| ૧૮૯૦ <!--unknown--> | | ૧૮૯૦ <!--unknown--> | ||
| શિલ્પી બુરેઠા | | શિલ્પી બુરેઠા | ||
|- | |||
| ૧૨ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ઇન્દુલાલ યાજ્ઞિક|ઇન્દુલાલ યાજ્ઞિક]] | |||
| ૧૮૯૨ <!-- February 22, 1892 --> | |||
| જયેશ ભોગાયતા | |||
|- | |- | ||
| ૧૧ | | ૧૧ | ||
| Line 121: | Line 126: | ||
| ૧૮૯૨ <!-- 12 May 1892 --> | | ૧૮૯૨ <!-- 12 May 1892 --> | ||
| વેદાન્ત પુરોહિત | | વેદાન્ત પુરોહિત | ||
|- | |- | ||
| ૧૩ | | ૧૩ | ||