7,932
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(4 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
{{SetTitle}} | {{SetTitle}} | ||
{{Heading|અધિકરણ લેખકો|}} | {{Heading|અધિકરણ લેખકો|}} | ||
{| style="width: 50%;" | |||
|- | |||
| અ. રા. || અનંતરાય રાવળ | |||
|- | |||
| ઉ. જો. || ઉમાશંકર જોશી | |||
|- | |||
| ક. જા. || કનુભાઈ જાની | |||
|- | |||
| ક. શે. || કનુભાઈ શેઠ | |||
|- | |||
| કા. વ્યા. || કાન્તિલાલ વ્યાસ | |||
|- | |||
| કા. શા. || કાન્તિભાઈ શાહ | |||
|- | |||
| કી. જો. || કીર્તિદા જોશી | |||
|- | |||
| કુ. દે. || કુમારપાળ દેસાઈ | |||
|- | |||
| કે. શા. || કેશવરામ શાસ્ત્રી | |||
|- | |||
| કૌ.બ્ર. || કૌશિક બ્રહ્મભટ્ટ | |||
|- | |||
| ગી. મુ.|| ગીતા મુનશી | |||
|- | |||
| ચ. મ.|| ચન્દ્રકાન્ત મહેતા | |||
|- | |||
| ચ. શે. || ચંદ્રકાન્ત શેઠ | |||
|- | |||
| ચિ.ત્રિ. || ચિમનલાલ ત્રિવેદી | |||
|- | |||
| જ. કો. || જયંત કોઠારી | |||
|- | |||
| જ. ગા. || જયંત ગાડીત | |||
|- | |||
| જો. પ. || જોરાવરસિંહ પરમાર | |||
|- | |||
| દે. જો. || દેવદત્ત જોશી | |||
|- | |||
| દે. દ. || દેવયાની દવે | |||
|- | |||
| નિ. રા. || નિરંજન રાજ્યગુરુ | |||
|- | |||
| નિ. વો. || નિરંજના વોરા | |||
|- | |||
| પા. માં. || પારુલ માંકડ | |||
|- | |||
| પ્યા. કે. || પ્યારઅલી કેશવાણી | |||
|- | |||
| પ્ર. શા. || પ્રવીણ શાહ | |||
|- | |||
| બ. પ. || બહેચરભાઈ પટેલ | |||
|- | |||
| ભા. વૈ. || ભારતી વૈદ્ય | |||
|- | |||
| ભો.સાં. || ભોગીલાલ સાંડેસરા | |||
|- | |||
| મ. દ. || મહેન્દ્રભાઈ દવે | |||
|- | |||
| ર. દ. || રતિલાલ દવે | |||
|- | |||
| ર. ર. દ. || રમેશ ર. દવે | |||
|- | |||
| ર. શુ. || રમેશ શુક્લ | |||
|- | |||
| ર. સો. || રમણ સોની | |||
|- | |||
| વ. દ. || વસંતભાઈ દવે | |||
|- | |||
| શ્ર. ત્રિ. || શ્રદ્ધા ત્રિવેદી | |||
|- | |||
| સુ. જો. || સુરેશ જોશી | |||
|- | |||
| સુ. દ. || સુભાષ દવે | |||
|- | |||
| હ. ત્રિ. || હર્ષદ ત્રિવેદી | |||
|- | |||
| હ. ભા. || હરિવલ્લભ ભાયાણી | |||
|- | |||
| હ. યા. || હસુ યાજ્ઞિક | |||
|- | |||
|} | |||
{{Poem2Open}} | {{Poem2Open}} | ||
<br> | |||
<center>♦ | <center>♦ | ||
<br> | |||
{{HeaderNav2 | |||
|previous = સંપાદકીય-પ્રથમ આવૃત્તિ | |||
|next = ગ્રંથસંક્ષેપસૂચિ | |||
}} |