470
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 27: | Line 27: | ||
{{AddRow|23 | મણિલાલ ન. દ્વિવેદી | પ્રેમમય ઉપાસ્ય બ્રહ્મ | દૃગ રસભર મોરે દિલ છાઈ રહી | ૧૮૫૮-૦૯-૨૬ | સુધારક યુગ }} | {{AddRow|23 | મણિલાલ ન. દ્વિવેદી | પ્રેમમય ઉપાસ્ય બ્રહ્મ | દૃગ રસભર મોરે દિલ છાઈ રહી | ૧૮૫૮-૦૯-૨૬ | સુધારક યુગ }} | ||
|} | |||
== Table 2 == | |||
{| class="wikitable" | |||
|+ Caption text | |||
|- | |||
! Header text | |||
|- | |||
| ૦ | |||
|- | |||
| ૧ | |||
|- | |||
| ૨ | |||
|- | |||
| ૩ | |||
|- | |||
| ૪ | |||
|- | |||
| ૫ | |||
|- | |||
| ૬ | |||
|- | |||
| ૭ | |||
|- | |||
| ૮ | |||
|} | |} |