13,241
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 10: | Line 10: | ||
! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ !! | ! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ !! | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [ | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/anokhi-prit અનોખી પ્રીત ] || ભોગીલાલ ગાંધી : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/chirkumarsabha/ ચિરકુમારસભા - ટાગોર] || રમણલાલ સોની : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | | {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/chirkumarsabha/ ચિરકુમારસભા - ટાગોર] || રમણલાલ સોની : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [ | | {{autorow}} || [[તપસ્વી અને તરંગિણી]] || બુદ્ધદેવ બસુ, અનુવાદ: ભોળાભાઈ પટેલ || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મેટમૉર્ફોસીસ|મેટમૉર્ફોસીસ]] || શિરીષ પંચાલ : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/રખડુ_ટોળી-ગિજુભાઈ_બધેકા.pdf રખડુ ટોળી (એ. એસ. નીલ )] || ગિજુભાઈ બધેકા : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/રખડુ_ટોળી-ગિજુભાઈ_બધેકા.pdf રખડુ ટોળી (એ. એસ. નીલ )] || ગિજુભાઈ બધેકા : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ | | {{autorow}} || [[રવીન્દ્રનાથ-એક કવિનું શબ્દચિત્ર]] || બુદ્ધદેવ બસુ, અનુવાદ: શૈલેશ પારેખ || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [ | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/bamanni-dikari બામણની દીકરી ] || ભોગીલાલ ગાંધી : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રાતભર વરસાદ]] || બુદ્ધદેવ બસુ, અનુવાદ: શૈલેશ પારેખ || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | | {{autorow}} || [[રાતભર વરસાદ]] || બુદ્ધદેવ બસુ, અનુવાદ: શૈલેશ પારેખ || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/ | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/sagarsamrat સાગરસમ્રાટ (જુલે વર્ન)] || મૂળશંકર ભટ્ટ : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/dr-zhivago ઉદ્દધ્વસ્ત આકાશ ] || ભોગીલાલ ગાંધી : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/dr-zhivago ઉદ્દધ્વસ્ત આકાશ ] || ભોગીલાલ ગાંધી : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[દેવદાસ]] || ભોગીલાલ ગાંધી || | | {{autorow}} || [[દેવદાસ]] || ભોગીલાલ ગાંધી || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ધ રેવન]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | | | {{autorow}} || [[ધ રેવન]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા : અનુવાદક || અનુવાદ || style="width: 2px; background-color: #FF9933;" | |