15,981
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 329: | Line 329: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[જાળિયું]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [[જાળિયું]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[તખુની વાર્તા]] ||અજિત ઠાકોર|| ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[દ્વિરેફની વાતો - ભાગ ૧]] || રામનારાયણ વિશ્વનાથ પાઠક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [[દ્વિરેફની વાતો - ભાગ ૧]] || રામનારાયણ વિશ્વનાથ પાઠક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | |