15,976
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(6 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 164: | Line 164: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – મનહર મોદી]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – મનહર મોદી]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – મનુભાઈ ત્રિવેદી]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – માધવ રામાનુજ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – માધવ રામાનુજ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – રઘુવીર ચૌધરી]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – રમેશ પારેખ|કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – રમેશ પારેખ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – રમેશ પારેખ|કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – રમેશ પારેખ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
Line 248: | Line 252: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સૈરન્ધ્રી]] || વિનોદ જોશી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[સૈરન્ધ્રી]] || વિનોદ જોશી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[હેમંત ધોરડાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
Line 637: | Line 643: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની : સંપાદક|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સાહિત્યચર્યા|સાહિત્યચર્યા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ સાહિત્યચર્યા|સાહિત્યચર્યા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
Line 697: | Line 705: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://95-20lekhsuchi.glide.page ગુજરાતી સામયિક લેખ સૂચિ : ૧૯૯૫ - ૨૦૨૦ ] || રમણ સોની, કિશોર વ્યાસ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | | {{autorow}} || [https://95-20lekhsuchi.glide.page ગુજરાતી સામયિક લેખ સૂચિ : ૧૯૯૫ - ૨૦૨૦ ] || રમણ સોની, કિશોર વ્યાસ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[દસમો દાયકો – વર્ગીકૃત સૂચિ]] || કિશન પટેલ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[નવલકથાપરિચયકોશ]] || જયેશ ભોગાયતા || સંદર્ભ-સાહિત્ય કોશ || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | | {{autorow}} || [[નવલકથાપરિચયકોશ]] || જયેશ ભોગાયતા || સંદર્ભ-સાહિત્ય કોશ || style="width: 2px; background-color: #800000;" | |