એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

()
()
Line 943: Line 943:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[વીક્ષા અને નિરીક્ષા]]||નગીનદાસ પારેખ|| વિવેચન
|-
|-
|}
|}