31,397
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 633: | Line 633: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પોત્તાનો ઓરડો]] || વર્જિનિયા વૂલ્ફ; અનુવાદક : રંજના હરીશ || નિબંધ | | {{autorow}} || [[પોત્તાનો ઓરડો]] || વર્જિનિયા વૂલ્ફ; અનુવાદક : રંજના હરીશ || નિબંધ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[દક્ષિણાયન]] || સુન્દરમ્ || નિબંધ | |||
|} | |} | ||