એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
(→) |
(→) |
||
Line 494: | Line 494: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મિતાક્ષર]] || ભોગીલાલ ગાંધી || નિબંધ | | {{autorow}} || [[મિતાક્ષર]] || ભોગીલાલ ગાંધી || નિબંધ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગામવટો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |