11,940
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(6 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 91: | Line 91: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અથવા અને]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ || કવિતા | | {{autorow}} || [[અથવા અને]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[બારી બહાર]] || પ્રહલાદ પારેખ || કવિતા | | {{autorow}} || [[બારી બહાર]] || પ્રહલાદ પારેખ || કવિતા | ||
Line 329: | Line 327: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/vevishal/ વેવિશાળ] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || નવલકથા | | {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/vevishal/ વેવિશાળ] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || નવલકથા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સ્વર્ગની નીચે મનુષ્ય]] || ભોળાભાઈ પટેલ : અનુવાદક || નવલકથા | | {{autorow}} || [[સ્વર્ગની નીચે મનુષ્ય]] || ભોળાભાઈ પટેલ : અનુવાદક || નવલકથા | ||
Line 652: | Line 648: | ||
| {{autorow}} || [[ઝવેરચંદ મેઘાણીનું સાહિત્યવિશ્વ]] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || સમગ્ર સાહિત્ય | | {{autorow}} || [[ઝવેરચંદ મેઘાણીનું સાહિત્યવિશ્વ]] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || સમગ્ર સાહિત્ય | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ઉદ્દેશ]] || રમણલાલ જોશી : તંત્રી || સામયિક | | {{autorow}} || [[ઉદ્દેશ]] || રમણલાલ જોશી : તંત્રી || સામયિક-સંકલન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સુરેશ જોષીનાં સામયિકો|સુરેશ જોષીનાં સામયિકો (સર્વ સામગ્રી)]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ : સંકલન || સામયિક-સંકલન | | {{autorow}} || [[સુરેશ જોષીનાં સામયિકો|સુરેશ જોષીનાં સામયિકો (સર્વ સામગ્રી)]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ : સંકલન || સામયિક-સંકલન | ||
Line 672: | Line 668: | ||
| {{autorow}} || [[દસમો દાયકો]] || મણિલાલ હ. પટેલ: સંપાદક || સામયિક-સંકલન | | {{autorow}} || [[દસમો દાયકો]] || મણિલાલ હ. પટેલ: સંપાદક || સામયિક-સંકલન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રુચિ]] || ચુનીલાલ મડિયા : સંપાદક || | | {{autorow}} || [[રુચિ]] || ચુનીલાલ મડિયા : સંપાદક || સામયિક-સંકલન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સાહિત્યિક સંરસન — ૩]] || સુમન શાહ : તન્ત્રી || સામાયિક | | {{autorow}} || [[સાહિત્યિક સંરસન — ૩]] || સુમન શાહ : તન્ત્રી || સામાયિક-સંકલન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/hasyamalana_complite?fr=sMTM4NzI0MTAyMTY હાસ્ય-માળાનાં મોતી] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || હાસ્ય | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/hasyamalana_complite?fr=sMTM4NzI0MTAyMTY હાસ્ય-માળાનાં મોતી] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || હાસ્ય | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મિતાક્ષર]] || ભોગીલાલ ગાંધી || વિચાર - ચિંતન | |||
|- | |||
|} | |} |