18,450
edits
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
||
(2 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 3: | Line 3: | ||
{{Heading| જન્મવર્ષ ૧૮૪૧ થી ૧૮૫૦}} | {{Heading| જન્મવર્ષ ૧૮૪૧ થી ૧૮૫૦}} | ||
{|style="border-right:0px #000 solid;width: | {|style="border-right:0px #000 solid;width:80%;padding-right:0.25em;" | ||
|- | |- | ||
| {{color|red|અટક, નામ}} | | {{color|red|અટક, નામ}} | ||
Line 221: | Line 221: | ||
| <small>લક્ષ્મીમહિમા ૧૮૭૨</small> | | <small>લક્ષ્મીમહિમા ૧૮૭૨</small> | ||
|- | |- | ||
| | | વ્યાસ કાશીરામ દેવરામ | ||
| '''''' | | '''૧૮૫૦ આસપાસ,''' | ||
| | | - | ||
|- | |||
| <small>સુંદર કામદાર નાટક ૧૮૮૪</small> | |||
|- | |||
| ઓઝા વાઘજી આશારામ | |||
| '''૧૮૫૦,''' | |||
| ૧૮૯૬, | |||
|- | |||
| <small>સીતાસ્વયંવર ૧૮૭૮</small> | |||
|- | |||
| અર્જુન ભગત | |||
| '''૧૮૫૦,''' | |||
| ૧૯૦૦, | |||
|- | |||
| <small>અરજુન વાણી ૧૯૨૨</small> | |||
|- | |||
| કવિ શિવલાલ ધનેશ્વર ‘અનુપ’ | |||
| '''૧૮૫૦,''' | |||
| ૧૮૯૯, | |||
|- | |- | ||
| <small></small> | | <small>કાવ્યકલાપ ૧૮૭૨</small> | ||
|- | |- | ||
| | | ભટ્ટ છોટાલાલ નરભેરામ | ||
| '''''' | | '''૧૮૫૦,''' | ||
| | | ૧૯૩૭, | ||
|- | |- | ||
| <small></small> | | <small>કામકટાક્ષ ૧૮૮૩</small> | ||
|} | |} | ||
<br> | |||
{{HeaderNav2 | |||
|previous = ૧૮૩૧-૧૮૪૦ | |||
|next = ૧૮૫૧-૧૮૬૦ | |||
}} |
edits