12,164
edits
No edit summary |
(added new books) |
||
Line 102: | Line 102: | ||
|align=center| | |align=center| | ||
|align=center| | |align=center| | ||
|} | |||
<center> <big><big> '''૫. અર્થવિષયક:''' </big></big><br><br> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
|align=center|File:Rich Dad Poor Dad.jpg|center|170px|link=Rich Dad, Poor Dad]] | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|- | |||
|align=center|'''[[Rich Dad, Poor Dad|રિચ ડૅડ, પૂઅર ડૅડ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>પાવરફુલ લેસન્સ ઇન પર્સનલ ચેન્જ</small></span> | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|} | |||
<center> <big><big> '''૬. વિજ્ઞાન અને ટેકનોલોજીવિષયક:''' </big></big><br><br> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
|align=center|[[File:Homo Deus title.jpg|center|170px|link=Homo Deus]] | |||
|align=center|[[File:21 Lessons for the 21st Century.jpg|center|170px|link=21 Lessons for the 21st Century]] | |||
|align=center|[[File:Superintelligence-title.jpg|center|170px|link=Superintelligence]] | |||
|- | |||
|align=center|'''[[Homo Deus|હોમો ડ્યુસ ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>આવતીકાલનો સંક્ષિપ્ત ઇતિહાસ</small></span> | |||
|align=center|'''[[21 Lessons for the 21st Century|એકવીસમી સદી માટે એકવીસ બોધ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>તોળાતા ભવિષ્ય સામે આત્મરક્ષણની તૈયારી</small></span> | |||
|align=center|'''[[Superintelligence|સુપર ઇન્ટેલિજન્સ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>માર્ગ, જોખમ, વ્યૂહ</small></span> | |||
|- | |||
|align=center|[[File:Welcome to the Universe-title.jpg|center|170px|link=Homo Deus]] | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|- | |||
|align=center|'''[[Welcome to the Universe|વેલકમ ટુ ધ યુનિવર્સ ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>અન એસ્ટ્રોફિઝીકલ ટૂર</small></span> | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|} | |} |