11,918
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 144: | Line 144: | ||
|align=center| | |align=center| | ||
|align=center| | |align=center| | ||
|} | |||
<center> <big><big> '''૭. આરોગ્ય અને ધ્યાનવિષયક:''' </big></big><br><br> | |||
| | {|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;" | ||
|- | |||
|align=center|[[File:You Can Heal Your Life-title.jpg|center|170px|link=You Can Heal Your Life]] | |||
|align=center| | |||
|align=center| | |||
|- | |||
|align=center|'''[[You Can Heal Your Life|તમારું જીવન-સ્વાસ્થ્ય, તમારા હાથમાં ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>શારીરિક અને સાંવેગિક સમસ્યાઓ માટે વ્યવહારુ <br>આધ્યાત્મિક માર્ગદર્શન સાથે સ્વાનુભૂતિનું ઉત્તમ પુસ્તક</small></span> | |||
|align=center| | |||
|align=center| |